Thursday, July 25, 2024
HomeNATIONALસારા સમાચાર: માતા-પિતા, સાસરિયાઓ સાથે સમય વિતાવો, આ રાજ્ય કર્મચારીઓને રજા આપે...

સારા સમાચાર: માતા-પિતા, સાસરિયાઓ સાથે સમય વિતાવો, આ રાજ્ય કર્મચારીઓને રજા આપે છે


  • આ રાજ્યમાં કર્મચારીઓ માટે વિશેષ રજાની જાહેરાત
  • બે દિવસની રજા આપવામાં આવી છે
  • માતા-પિતા, સાસરિયાં અને સાસરિયાં સાથે સમય વિતાવવાની રજા આપી

ઘણી કંપનીઓમાં અઠવાડિયામાં એક રજા હોય છે જ્યારે ઘણી ઓફિસોમાં વીકએન્ડમાં બે દિવસની રજા હોય છે. પરંતુ હવે કર્મચારીઓને બે દિવસની વિશેષ રજા મળશે આ રજા મોજ-મજા માટે નહીં પરંતુ માતા-પિતા અને સાસરિયાઓ સાથે સમય પસાર કરવા માટે આપવામાં આવશે. અમને જણાવો કે તમને આ બે દિવસની રજા કયા રાજ્યમાં મળશે.

આ કર્મચારીઓને જ લાભ મળશે

આસામ સરકારે તેના કર્મચારીઓ માટે નવેમ્બરમાં બે દિવસ માટે વિશેષ કેઝ્યુઅલ રજાની જાહેરાત કરી છે. આ રજાઓ એટલા માટે આપવામાં આવે છે જેથી તેઓ તેમના માતા-પિતા અને સાસરિયાઓ સાથે સમય વિતાવી શકે. આ માહિતી CMO ઓફિસ દ્વારા આપવામાં આવી છે. જેમાં એ પણ સ્પષ્ટ કરવામાં આવ્યું છે કે જેમના માતા-પિતા કે સસરા સાસરિયાં નથી તેમને આ રજા યોગ્ય ગણવામાં આવશે નહીં.

6ઠ્ઠી થી 10મી નવેમ્બર સુધી લાંબા સપ્તાહમાં

સીએમ સરમાના નેતૃત્વ હેઠળની આસામ સરકારે 6 અને 8 નવેમ્બર, 2024 ના રોજ રાજ્ય સરકારના કર્મચારીઓ માટે તેમના માતાપિતા અથવા સાસરિયાઓ સાથે સમય પસાર કરવા માટે વિશેષ કેઝ્યુઅલ રજાની જાહેરાત કરી છે. CMO દ્વારા ટ્વિટર પર એક પોસ્ટમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે રજાનો ઉપયોગ ફક્ત વૃદ્ધ માતા-પિતા અથવા સાસરિયાઓ સાથે સમય વિતાવવા, તેમનું સન્માન કરવા અને તેમની સંભાળ રાખવા માટે થવો જોઈએ. અંગત આનંદ માટે નહિ. તેમજ સીએમઓએ જણાવ્યું હતું કે 7મી નવેમ્બરે છઠ પૂજા, 9મી નવેમ્બરે બીજા શનિવારની રજા અને 10મી નવેમ્બરે રવિવારની રજા સાથે રજાઓનો લાભ લઈ શકાશે.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments