Sunday, July 14, 2024
HomeNATIONALદિલ્હી: AAPને મોટી થપ્પડ..! ધારાસભ્ય કરતારસિંહ તંવર સહિતના નેતાઓએ ભગવો પહેરાવ્યો...

દિલ્હી: AAPને મોટી થપ્પડ..! ધારાસભ્ય કરતારસિંહ તંવર સહિતના નેતાઓએ ભગવો પહેરાવ્યો હતો


  • દિલ્હી AAPના 2 નેતાઓ ભાજપમાં જોડાયા
  • ધારાસભ્ય કરતાર સિંહ તંવરે ભગવો પહેરાવ્યો હતો
  • પૂર્વ ધારાસભ્ય આનંદ અને તેમના પત્ની પણ ભાજપમાં જોડાયા

દિલ્હીના AAP ધારાસભ્ય કરતાર સિંહ તંવર અને પૂર્વ ધારાસભ્ય રાજ ​​કુમાર આનંદ મંગળવારે ભાજપમાં જોડાયા. આનંદ, જે દલિત સમુદાયના હતા, તેઓ મુખ્યમંત્રી અરવિંદ કેજરીવાલની આગેવાની હેઠળની દિલ્હી સરકારમાં મંત્રી હતા.

એક્સાઇઝ કેસમાં AAP કન્વીનરની ધરપકડ બાદ તેમણે પાર્ટી છોડી દીધી હતી. પટેલ નગર બેઠક પરથી પૂર્વ ધારાસભ્ય આનંદની સાથે તેમના પત્ની વીણા આનંદ પણ ભાજપમાં જોડાયા હતા. આ નેતાઓ બીજેપી દિલ્હી યુનિટના પ્રમુખ વીરેન્દ્ર સચદેવા અને રાષ્ટ્રીય મહાસચિવ અરુણ સિંહની હાજરીમાં કેન્દ્રમાં સત્તાધારી પક્ષમાં જોડાયા હતા.

રાજકુમાર આનંદે થોડા સમય પહેલા AAP છોડી દીધી હતી

દિલ્હી સરકારના પૂર્વ મંત્રી રાજકુમાર આનંદ આજે ભાજપમાં જોડાયા છે. પરંતુ તેણે થોડા સમય પહેલા આદમી પાર્ટીથી દૂરી લીધી હતી. લોકસભા ચૂંટણી પહેલા, તેમણે આમ આદમી પાર્ટીમાંથી પોતાનું રાજીનામું દિલ્હી સરકારને અનુસૂચિત જાતિ વિરોધી મંત્રી ગણાવીના પદ સાથે સોંપ્યું હતું. છતરપુરના આમ આદમી પાર્ટીના ધારાસભ્ય કરતાર સિંહ તંવર પણ AAP છોડીને ભાજપમાં જોડાયા છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments