Sunday, July 14, 2024
HomeENTERTAINMENTઆલિયા ભટ્ટઃ અભિનેત્રી 'આલ્ફા'નું શૂટિંગ શરૂ, અહીં ક્લિક કરો

આલિયા ભટ્ટઃ અભિનેત્રી ‘આલ્ફા’નું શૂટિંગ શરૂ, અહીં ક્લિક કરો


  • અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ તેની આગામી ફિલ્મ ‘આલ્ફા’ના સેટ પર જોવા મળી હતી.
  • આ ફિલ્મમાં આલિયા લીડ રોલ કરી રહી છે
  • સેટ પરથી અભિનેત્રીની તસવીર વાયરલ થઈ હતી

અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ આ દિવસોમાં તેની આગામી ફિલ્મ ‘આલ્ફા’ને લઈને ચર્ચામાં છે. હવે અભિનેત્રી ફિલ્મના સેટ પર જોવા મળે છે. ઉપર આપવામાં આવેલી તસવીરોમાં અભિનેત્રી કડક સુરક્ષા સાથે સેટની બહાર નીકળતી જોવા મળે છે. અભિનેત્રીએ સફેદ અને વાદળી ડ્રેસ પહેર્યો હતો. પરંતુ તસવીરમાં અભિનેત્રીનો લુક ફિલ્મ જેવો નથી. આલિયા YRF સ્પાય યુનિવર્સની ફિલ્મ ‘આલ્ફા’માં લીડ રોલમાં જોવા મળી રહી છે.

અભિનેત્રી સ્પાય યુનિવર્સ સાથે લીડ રોલ તરીકે જોડાય છે

આલિયા ભટ્ટને YRF જાસૂસ બ્રહ્માંડમાં પ્રથમ મહિલા લીડ તરીકે કાસ્ટ કરવામાં આવી છે. આ ફિલ્મમાં તે સુપર એજન્ટનો રોલ કરી રહી છે. જેનું નિર્દેશન શિવ રાવૈલે કર્યું છે. શિવ રાવૈલે અગાઉ Netflix શ્રેણી ‘ધ રેલ્વે મેન’નું દિગ્દર્શન કર્યું હતું, જે ભોપાલ ગેસ દુર્ઘટનાની ઘટનાઓથી પ્રેરિત હતી.

આ ફિલ્મ જાસૂસીની દુનિયા સાથે સંકળાયેલી છે.

YRF સ્પાય યુનિવર્સે અત્યાર સુધી ‘અકા થા ટાઈગર’, ‘ટાઈગર ઝિંદા હૈ’, ‘વોરે’, ‘થથાન’ અને ‘ટાઈગર 3’ જેવી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મો આપી છે. YRF પાસે હાલમાં જાસૂસી બ્રહ્માંડમાં ત્રણ ફિલ્મો પ્રોડક્શન હેઠળ છે, જેમાં ‘વોર 2’નો સમાવેશ થાય છે. આ ફિલ્મમાં રિતિક રોશન અને જુનિયર એનટીઆર લીડ રોલમાં છે.

વીડિયો દ્વારા નામ જાહેર કરવામાં આવ્યું છે

હાલમાં જ આલિયા ભટ્ટની આગામી ફિલ્મ (આલ્ફા)નું નામ સામે આવ્યું હતું. ફિલ્મના નામની જાહેરાત આલિયા ભટ્ટે અભિનેત્રી શર્વરી વાઘ સાથે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર કરી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે, 5 જુલાઈ શુક્રવારની સવારે અભિનેત્રીએ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક વીડિયો શેર કર્યો અને ફિલ્મના નામની જાહેરાત કરી.

છબી – ઇન્સ્ટાગ્રામSource link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments