Tuesday, July 16, 2024
HomeENTERTAINMENTઅભિષેક બચ્ચન ઓર્કેસ્ટ્રેન રેલ ડિમાન્ડ રિંગ ઐશ્વર્યાને નકલી વિટ્ટી ચલાવી?

અભિષેક બચ્ચન ઓર્કેસ્ટ્રેન રેલ ડિમાન્ડ રિંગ ઐશ્વર્યાને નકલી વિટ્ટી ચલાવી?


  • ઐશ્વર્યા રાય અને અભિષેક બચ્ચન છૂટાછેડાની અફવાઓ પર ચર્ચા કરે છે
  • અભિષેક બચ્ચને 2007માં ઐશ્વર્યા રાય સાથે લગ્ન કર્યા હતા
  • અભિષેકે ઐશ્વર્યા રાયને પ્રપોઝ કરવા માટે નકલી રિંગ આપી હતી
બોલીવુડ અભિનેતા અભિષેક બચ્ચને 2007માં પ્રખ્યાત અભિનેત્રી ઐશ્વર્યા રાય સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંનેના લગ્નને 17 વર્ષથી વધુ સમય થઈ ગયો છે પરંતુ ઐશ્વર્યા પહેલા કરિશ્મા કપૂર બચ્ચન પરિવારની વહુ બનવા જઈ રહી હતી. અભિષેક બચ્ચન અને કરિશ્મા કપૂર તેમના સંબંધોને લઈને ચર્ચામાં હતા. બચ્ચન પરિવાર પણ આ સંબંધથી ઘણો ખુશ હતો. બંનેએ સગાઈ કરી લીધી પણ પછી બંનેનો સંબંધ તૂટી ગયો.
કરિશ્મા કપૂર સાથેના સંબંધો તૂટી ગયા
જયા બચ્ચને પણ ઘણી ઈવેન્ટ્સ દરમિયાન કરિશ્મા કપૂરને પોતાની જમાઈ તરીકે ખુલ્લેઆમ સ્વીકારી હતી પરંતુ જ્યારે અભિષેક બચ્ચન અને કરિશ્મા કપૂરની સગાઈ તૂટી ગઈ ત્યારે કપૂર પરિવાર અને બચ્ચન પરિવાર વચ્ચેના સંબંધો બગડ્યા. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે અભિષેક બચ્ચને કરિશ્મા કપૂરને પ્રપોઝ કરતી વખતે તેને રિયલ ડાયમંડ રિંગ આપી હતી.
કરિશ્મા કપૂરે પોતે એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન ખુલાસો કર્યો હતો કે જ્યારે અભિષેકે તેની પાસે પોતાની લાગણી વ્યક્ત કરી ત્યારે તેણે અભિનેત્રીને લાખોની કિંમતની હીરાની વીંટી આપી હતી. અભિનેત્રીએ કહ્યું, આ જોઈને તે અભિષેકને ના કહી શકી નહીં અને તેની સાથે લગ્ન કરીને ખુશ છે.
ઐશ્વર્યાએ નકલી વીંટી આપી હતી
અભિષેક સાથે બ્રેકઅપ બાદ કરિશ્મા કપૂરે સંજય કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. થોડા સમય પછી અભિષેકે ઐશ્વર્યા રાયને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું. અભિનેત્રીને પ્રપોઝ કરવા માટે અભિષેકે તેને નકલી વીંટી આપી હતી, જેનો ખુલાસો અભિનેત્રીએ એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન કર્યો હતો. તેણે આ વીંટીનો ઉપયોગ ફિલ્મ ‘ગુરુ’ના એક સીનમાં કર્યો હતો. જો કે, ઐશ્વર્યા રાયે તેનો પ્રસ્તાવ સ્વીકારી લીધો અને તેઓએ 2007માં લગ્ન કરી લીધા.
તમને જણાવી દઈએ કે ઐશ્વર્યા રાય અને અભિષેક બચ્ચન છૂટાછેડાની અફવાઓને લઈને ચર્ચામાં છે. હવે આ બંને ભાગ્યે જ કોઈ ઈવેન્ટમાં સાથે જોવા મળે છે. અભિનેત્રી ઘણીવાર તેની પુત્રી આરાધ્યા બચ્ચન સાથે જોવા મળે છે. જો અહેવાલો પર વિશ્વાસ કરવામાં આવે તો બચ્ચન પરિવારમાં અત્યારે કંઈ સારું નથી ચાલી રહ્યું. જોકે, ઐશ્વર્યાએ આ અફવાઓ પર મૌન જાળવી રાખ્યું છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments