Tuesday, July 23, 2024
HomeENTERTAINMENTશું હાર્દિક પંડ્યા અને નતાશાના છૂટાછેડા થશે? નજીકના મિત્રએ કર્યો મોટો...

શું હાર્દિક પંડ્યા અને નતાશાના છૂટાછેડા થશે? નજીકના મિત્રએ કર્યો મોટો ખુલાસો


  • હાર્દિક પંડ્યા અને નતાશા સ્ટેનકોવિકના છૂટાછેડાના સમાચાર ચર્ચામાં છે.
  • તેમના એક મિત્રએ જણાવ્યું કે બંને વચ્ચે કંઈક સારું નથી ચાલી રહ્યું.
  • જવાબો અને અઠવાડિયાને એક વર્ષથી વધુ સમય માટે નફો મળ્યો નથી: સાઇટ
હાર્દિક પંડ્યા તેની પત્ની નતાશા સ્ટેનકોવિક સાથે ક્યાંય જોવા મળ્યો નથી. T20 વર્લ્ડ કપ જીત્યા બાદ પણ બંને ક્યાંય સાથે જોવા મળ્યા નથી. ત્યારથી તેમના છૂટાછેડાના સમાચારો ચર્ચામાં છે. હવે તેમની નજીકની વ્યક્તિએ તેમના સંબંધોને લઈને મોટો ખુલાસો કર્યો છે.
હાર્દિક પંડ્યા અને નતાશા સ્ટેનકોવિકના છૂટાછેડાના સમાચાર આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલા છે. અત્યાર સુધી આ દંપતી આવી ચર્ચાઓનું ખંડન કરવા આગળ આવ્યું નથી. આવી સ્થિતિમાં હાર્દિક પંડ્યાના ફેન્સ પણ તેની પ્રતિક્રિયા જાણવા માટે ખૂબ જ ઉત્સુક છે.
તાજેતરમાં, છૂટાછેડાની અફવાઓ બાદ નતાશા સ્ટેનકોવિક પણ તેના પુત્ર અગસ્ત્ય સાથે હેંગઆઉટ કરતી જોવા મળી હતી. જીત બાદ બધાએ પોતાના ફેવરિટ ક્રિકેટરનો ફોટો શેર કરીને ખુશી વ્યક્ત કરી હતી પરંતુ તેની પત્ની તેને અભિનંદન આપતી જોવા મળી ન હતી અને ન તો તેણે કોઈ પોસ્ટ શેર કરી હતી.
આ કપલના ચાહકો તેમને સાથે જોવા માંગે છે અને તેમની પ્રતિક્રિયાની રાહ જોઈ રહ્યા છે કે આ સમાચારમાં કેટલું સત્ય છે અને કેટલું નથી. દરમિયાન તેમના એક મિત્રએ કહ્યું કે બંને વચ્ચે કંઇક સારું નથી ચાલી રહ્યું. બંને પેચ અપ કરવાના મૂડમાં નથી.
બંને અલગ થવાનો નિર્ણય કરી શકે છે
ભારતીય ક્રિકેટર હાર્દિક પંડ્યા અને અભિનેત્રી નતાશા સ્ટેનકોવિક વચ્ચેના સંબંધો વિશે પણ લોકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે. તેમના છૂટાછેડાના સમાચારોથી સ્પષ્ટ છે કે કપલનું લગ્નજીવન સારું નથી ચાલી રહ્યું અને ભવિષ્યમાં બંને અલગ થવાનો નિર્ણય લઈ શકે છે.
રિપોર્ટ અનુસાર, નતાસા અને સાર્ડિક એકબીજા સાથે મેકઅપ કરવાના મૂડમાં નથી. કપલના એક મિત્રએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ભવિષ્યમાં શું થશે તે કોઈ જાણતું નથી. હાલમાં બંને વચ્ચે કોઈ સમાધાન થયું નથી. કદાચ તેમનો સંબંધ સમાપ્ત થઈ ગયો છે. જોકે, હાર્દિક-નતાશાએ હજુ સુધી પોતાના સંબંધો પર મૌન તોડ્યું નથી.
તમને જણાવી દઈએ કે હાર્દિક અને નતાશા બંનેના લગ્ન 2020માં થયા હતા. આ કપલે ભવ્ય લગ્ન કર્યા હતા અને તેમના લગ્નની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી. પરંતુ જ્યારથી નતાશાએ હાર્દિક પંડ્યા સાથેના લગ્નના ફોટા અને ફોટો ઈન્સ્ટાગ્રામ પરથી ડિલીટ કર્યા છે ત્યારથી તેમના અલગ થવાના સમાચારો સામે આવવા લાગ્યા છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments