Tuesday, July 23, 2024
HomeENTERTAINMENTTMKOC: તારક મહેતાની 'સેંકડો' કૃતિઓ, પરંતુ ફૂટ કોડ નહીં...

TMKOC: તારક મહેતાની ‘સેંકડો’ કૃતિઓ, પરંતુ ફૂટ કોડ નહીં…


  • ગુરુચરણ સિંહે ઈન્ડસ્ટ્રીના લોકો પાસે મદદ માંગી
  • હું પાછો આવ્યો છું અને કામ કરવા માંગુ છું: ગુરુચરણ સિંહ
  • હું મારી લોન ચૂકવવા માટે સખત મહેનત કરવા તૈયાર છું.
પ્રખ્યાત ટીવી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના ગુરુચરણ સિંહ છેલ્લા કેટલાક સમયથી ગાયબ છે. તેના ગુમ થવાથી માત્ર તેનો પરિવાર જ નહીં પરંતુ તેના સેલિબ્રિટી મિત્રો પણ ચિંતિત હતા. ગુરુચરણ સિંહના પિતાને સૌથી વધુ મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડ્યો હતો.
ગુરુચરણ સિંહ એપ્રિલ 2024માં ગુમ થયા હતા
તમને જણાવી દઈએ કે ગુરુચરણ સિંહ એપ્રિલ 2024માં ગુમ થયા હતા. દરેક જગ્યાએ સનાતની માચી ગતિના ચાહકો અને પરિવારના સભ્યો ચોંકી ઉઠ્યા હતા અને પિતાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં અભિનેતાના ગુમ થયાની ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જોકે, લગભગ 25 દિવસ પછી ગુરુચરણ સિંહ પોતે દિલ્હીમાં પોતાના ઘરે પરત ફર્યા હતા.
ગુરુચરણ સિંહ તેમના ગુમ થવા પર મૌન તોડે છે
ઘરે પરત ફર્યા બાદ ગુરચરણ સિંહે કહ્યું, હજુ થોડું કામ બાકી છે અને તે પૂરું થયા પછી તે બધું વિગતવાર જણાવશે. હવે પહેલીવાર ગુરુચરણ સિંહે પોતાના ગુમ થવા અંગે ખુલ્લેઆમ વાત કરી છે અને જણાવ્યું છે કે તેઓ ક્યાં ગયા હતા અને તેમણે આવું પગલું કેમ ભર્યું હતું. ઘણા લોકોએ દાવો કર્યો હતો કે ગુરુચરણ સિંહનું ગાયબ થવું એ એક પબ્લિસિટી સ્ટંટ હતો પરંતુ હવે અભિનેતાએ પોતાનું મૌન તોડ્યું છે અને લોકોને કહ્યું છે કે તેણે ઘર કેમ છોડ્યું.
અભિનેતા દિલ્હી એરપોર્ટની બહારથી ગુમ થયો હતો
તમને જણાવી દઈએ કે ગુરુચરણ સિંહ 22 એપ્રિલ 2024ના રોજ દિલ્હીથી મુંબઈ જવાના હતા. તે દિલ્હી એરપોર્ટ માટે ઘરેથી નીકળ્યો હતો પરંતુ મુંબઈની ફ્લાઈટ પકડી ન હતી અને તે અચાનક ગુમ થઈ ગયો હતો. તેણે પોતાનો ફોન ઘરે મૂકી દીધો.
ગુરુચરણ સિંહે જણાવ્યું કે તેઓ કેમ હારી ગયા
પરત ફર્યા બાદ ગુરુચરણ સિંહે પોલીસને જણાવ્યું કે તે કેટલીક સમસ્યાઓથી ઝઝૂમી રહ્યો હતો અને આધ્યાત્મિક યાત્રા પર નીકળ્યો હતો. હવે ગુરુચરણ મુંબઈમાં છે અને તેના ગુમ થવા અંગે ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા થયા છે.
‘મારી આર્થિક સ્થિતિ પર પ્રતિકૂળ અસર થઈ છે’
ગુરચરણ સિંહે કહ્યું, હું 2020માં મુંબઈ છોડીને પાછો દિલ્હી ગયો હતો કારણ કે મારા પિતાની સર્જરી થઈ હતી અને તેમને મારી જરૂર હતી. પછી મેં મારા પોતાના પર ઘણા વ્યવસાયો શરૂ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ તેમાંથી એક પણ શરૂ થયો નહીં. ક્યાંક ગાયબ થઈ ગયેલા લોકો સાથે મેં હાથ મિલાવ્યા. અમારો પ્રોપર્ટીનો વિવાદ ઘણા વર્ષોથી ચાલી રહ્યો છે અને તેમાં ઘણો ખર્ચ થયો છે. આ બધાને કારણે મારી આર્થિક સ્થિતિ પર પ્રતિકૂળ અસર પડી અને હું ખૂબ જ ચિંતિત થવા લાગ્યો.
‘ગાયબ થવું એ પબ્લિસિટી સ્ટંટ નથી’
ગુરચરણ સિંહે વધુમાં કહ્યું કે, હું હંમેશા મારા માતા-પિતાને કારણે આધ્યાત્મિક રહ્યો છું અને જીવનના આ તબક્કે જ્યારે હું હતાશ હતો ત્યારે હું ભગવાન તરફ વળ્યો હતો. હું આધ્યાત્મિક યાત્રા પર ગયો હતો અને પાછા ફરવાની કોઈ યોજના નહોતી. પરંતુ ભગવાને મને એક સંકેત આપ્યો અને તેણે મને ઘરે પાછા ફરવા દબાણ કર્યું.
‘મને મારા બાકીના પૈસા ઘણા સમયથી મળ્યા નથી’
ગુરચરણ સિંહે કહ્યું, ઘણા લોકો એવું વિચારે છે કે મેં પબ્લિસિટી સ્ટંટ માટે ગાયબ થવાની યોજના બનાવી હતી પરંતુ આ સાચું નથી. જો મારે પબ્લિસિટી જોઈતી હોય તો મેં ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ માટે ઈન્ટરવ્યુ આપ્યો હોત જેના માટે મને ઘણા સમયથી પૈસા મળ્યા નથી. હું આ કરવા માટે સોશિયલ મીડિયાનો ઉપયોગ કરી શક્યો હોત પરંતુ મેં ન કર્યું.
‘હું પાછો આવ્યો છું, કામ કરવા માંગુ છું’
ગુરચરણ સિંહે કહ્યું કે, મેં ઘરે પરત ફર્યા બાદ કોઈ ઈન્ટરવ્યુ આપ્યું નથી. પરંતુ હવે હું એટલા માટે બોલી રહ્યો છું કારણ કે હું કેટલીક બાબતોને સ્પષ્ટ કરવા માંગુ છું જે લોકો મારા વિશે કહી રહ્યા છે. હું ઈન્ડસ્ટ્રીના લોકો પાસેથી મદદ માંગી રહ્યો છું. હું પાછો આવ્યો છું અને કામ કરવા માંગુ છું.
ગુરુચરણ સિંહ 2020 માં અભિનયમાંથી નિવૃત્ત થયા
ગુરચરણ સિંહે કહ્યું, હું મારું તમામ દેવું ચૂકવવા માંગુ છું અને આ કામ દ્વારા જ થઈ શકે છે. હું સખત મહેનત કરવા તૈયાર છું. મને સમજાયું કે હું જીવનમાં મારી અન્ય જવાબદારીઓ નિભાવતી વખતે પણ મારી આધ્યાત્મિક યાત્રા ચાલુ રાખી શકું છું. ગુરુચરણ સિંહે 2020માં એક્ટિંગમાંથી બ્રેક લીધો હતો.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments