Thursday, July 25, 2024
HomeSPORTSરોહિત, વિરાટ અને બુમરાહ શ્રીલંકા સામેની ODIમાંથી બહાર રહી શકે છે

રોહિત, વિરાટ અને બુમરાહ શ્રીલંકા સામેની ODIમાંથી બહાર રહી શકે છે


ભારત વિ શ્રીલંકા શ્રેણી : ભારતીય કેપ્ટન રોહિત શર્મા અને ચેમ્પિયન બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીને ઓગસ્ટમાં શ્રીલંકા સામેની ત્રણ મેચની વનડે શ્રેણીમાંથી આરામ આપવામાં આવી શકે છે અને તેના સ્થાને કેએલ રાહુલ અથવા હાર્દિક પંડ્યા ફોર્મેટમાં કેપ્ટન બની શકે છે.

ભારતીય ઝડપી બોલર જસપ્રીત બુમરાહને પણ વનડે શ્રેણીમાંથી બ્રેક આપવામાં આવી શકે છે.

એવું માનવામાં આવે છે કે રોહિત અને વિરાટે BCCI પાસેથી લાંબો બ્રેક માંગ્યો છે કારણ કે બંને IPLની શરૂઆતથી જ સતત રમી રહ્યા છે.

સાડત્રીસ વર્ષના રોહિતે છ મહિનાથી બ્રેક લીધો નથી. તે ડિસેમ્બર અને જાન્યુઆરીમાં દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની ટેસ્ટ શ્રેણી બાદથી સતત રમી રહ્યો છે. તે પછી અફઘાનિસ્તાન સામેની ટી20, ઈંગ્લેન્ડ સામેની ટેસ્ટ શ્રેણી, આઈપીએલ અને ટી20 વર્લ્ડ કપનો સમાવેશ થાય છે.

બોર્ડના એક સૂત્રએ કહ્યું, “ચેમ્પિયન્સ ટ્રોફી પહેલા તૈયારી માટે ઈંગ્લેન્ડ સામેની ત્રણ વનડે મેચ પૂરતી છે. આ પછી, આગામી કેટલાક મહિનાઓ સુધી બંને ટેસ્ટને પ્રાથમિકતા આપવામાં આવશે કારણ કે ભારતે સપ્ટેમ્બરથી જાન્યુઆરી વચ્ચે દસ ટેસ્ટ રમવાની છે. (ભાષા)Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments