Thursday, July 25, 2024
HomeENTERTAINMENTહિના ખાન: જાજુમી સન્ય સનિન કન કૅક્ત્ત શું, તમને કોઈ સમસ્યા છે?

હિના ખાન: જાજુમી સન્ય સનિન કન કૅક્ત્ત શું, તમને કોઈ સમસ્યા છે?


  • અભિનેત્રી હિના ખાન કેન્સર સામે ઝઝૂમી રહી છે
  • અભિનેત્રીને ત્રીજા સ્ટેજનું સ્તન કેન્સર હોવાનું નિદાન થયું હતું.
  • હવે અભિનેત્રીની મુશ્કેલીઓ વધી રહી છે

ટીવી એક્ટ્રેસ હિના ખાને પોતાની એક્ટિંગથી ઘણા લોકોના દિલ જીતી લીધા હતા. યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈમાં માન અક્ષરનો પાત્ર ભજવીને તેણે ઘણી હેડલાઈન્સ બનાવી અને દરેક ઘરમાં ફેમસ થઈ ગઈ. અભિનેત્રી છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી મુશ્કેલ તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહી છે. હિના ખાને સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ શેર કરીને કહ્યું કે તે બ્રેસ્ટ કેન્સરના ત્રીજા તબક્કામાંથી પસાર થઈ રહી છે. જેની સારવાર પણ શરૂ કરવામાં આવી છે. પરંતુ તેને બ્રેસ્ટ કેન્સર હોવાનું નિદાન થતાં તેને ફિલ્મમાંથી પડતો મૂકવામાં આવ્યો હતો.

અભિનેત્રીને આ ફિલ્મમાંથી દૂર કરવામાં આવી હતી

મળતી માહિતી મુજબ, હિના ખાન ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટારની ફિલ્મ ‘રેપિક રીટા’માં જોવા મળવાની હતી. આ ફિલ્મ કોર્ટ ડ્રામા પર આધારિત છે. આમાં હિના ખાન વકીલના રોલમાં જોવા મળશે. પરંતુ જ્યારે નિર્માતાઓને ખબર પડી કે અભિનેત્રી બ્રેસ્ટ કેન્સરથી પીડિત છે, ત્યારે તેને ફિલ્મમાંથી હટાવીને તેની જગ્યાએ લેવામાં આવી.

આ અભિનેત્રીને ઓફર મળી શકે છે

માહિતી અનુસાર, આ ફિલ્મમાંથી હિના ખાનને હટાવ્યા બાદ મેકર્સ આ રોલ બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અદા શર્માને ઓફર કરી શકે છે. પરંતુ મેકર્સે હજુ સુધી આ અંગે કોઈ સત્તાવાર નિવેદન આપ્યું નથી. પરંતુ આ સમાચાર સામે આવ્યા બાદ હિના ખાનના તમામ ફેન્સ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની નારાજગી વ્યક્ત કરી રહ્યા છે. ચાહકોનું કહેવું છે કે તેને ફિલ્મમાંથી હટાવવાનો આ યોગ્ય રસ્તો નથી.

હાલમાં જ હિના ખાને સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. જેમાં તેણે કીમોથેરાપી પહેલા વાળ કપાવ્યા હતા. આ દરમિયાન હિનાની માતા પોતાની પુત્રીને આ હાલતમાં જોઈને રડવા લાગી હતી. પરંતુ હિનાએ હિંમત ન હારી અને આ પરિસ્થિતિમાં પણ તેની માતાની સંભાળ લેતી જોવા મળી હતી. હાલમાં, અભિનેત્રીના ચાહકો હિના ખાનના ઝડપી સ્વસ્થ થવાની પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે.

છબી – ઇન્સ્ટાગ્રામSource link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments