Thursday, July 25, 2024
HomeENTERTAINMENTબૉલીવુડ: કૅર્ન મેન कान द्म ट्यं कार्न पाम्ते क વધુ વાંચો

બૉલીવુડ: કૅર્ન મેન कान द्म ट्यं कार्न पाम्ते क વધુ વાંચો


  • અગાઉ ફિલ્મના મેકર્સ તેને જુલાઈના બીજા સપ્તાહમાં રિલીઝ કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા.
  • અગાઉ આ ફિલ્મ 5 જુલાઈ એટલે કે શુક્રવારે રિલીઝ થવાની હતી.
  • આ ફિલ્મ મુલતવી રાખવામાં આવી છે. એક પ્રદર્શકે કહ્યું, ‘2 ઓગસ્ટનો દિવસ સારો છે

છેલ્લા ત્રણ દિવસથી એવા અહેવાલો આવી રહ્યા છે કે ‘યુ મેન कान द्धम त्मान पालालार्नलायाल’ રિલીઝ થઈ ગયું છે. আয়ালি ক্যান্যা પ્ર্যাન્તા ઠીક છે. પરંતુ 3 જુલાઈના રોજ જાહેરાત કરવામાં આવી હતી કે પ્રદર્શકો અને ડિસ્ટ્રિબ્યુશન લોકોની વિનંતીઓને કારણે ફિલ્મની રિલીઝ મોકૂફ રાખવામાં આવી છે.

હવે આ ફિલ્મ બીજી ઓગસ્ટે રિલીઝ થશે. ફિલ્મના મેકર્સ તેને જુલાઈના બીજા સપ્તાહમાં રિલીઝ કરવાનું વિચારી રહ્યા હતા.

સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, બોક્સ ઓફિસ પર ‘કલ્કી’ની સફળતાને કારણે આ ફિલ્મને મોકૂફ રાખવામાં આવી છે. એક પ્રદર્શનકારીએ કહ્યું, ‘2 ઓગસ્ટ સારો દિવસ છે. કારણ કે ‘ડેડપૂલ એન્ડ વોલ્વરાઈન’ 26મી જુલાઈએ રિલીઝ થઈ રહી છે. તેથી એક જ દિવસે બે મોટી ફિલ્મો રિલીઝ કરવી યોગ્ય નથી. જોકે હવે 2 ઓગસ્ટે ‘ઔર મેં કહાં દમ થા’ની સીધી ટક્કર જાહ્નવી કપૂરની ‘અલજ’ અને વિક્રાંત મેસીની ‘ધ સાબરમતી રિપોર્ટ’ સાથે થવાની છે. આ સિવાય ફિલ્મના નિર્માતાઓને 3 જુલાઈના રોજ CBFC તરફથી ફિલ્મના બે ટીઝર માટે પણ મંજૂરી મળી ગઈ છે. આ બંને પ્રમોશનમાં નવી તારીખો બતાવવામાં આવશે. આ બંને ટીઝર 45 અને 46 સેકન્ડ લાંબા છે. રસપ્રદ વાત એ છે કે, 45 સેકન્ડના ટીઝરને સેન્સર બોર્ડ દ્વારા યુ સર્ટિફિકેટ આપવામાં આવ્યું છે અને 46 સેકન્ડના ટીઝરને યુ સર્ટિફિકેટ આપવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મમાં અજય અને તબ્બુની સાથે જીમી શેરગિલ, સાઈ માંજરેકર અને શાંતનુ મહેશ્વરી પણ જોવા મળશે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments