Tuesday, July 16, 2024
HomeENTERTAINMENTકરણ જોહર 44 વર્ષથી આ ગંભીર બીમારીથી પીડિત છે.

કરણ જોહર 44 વર્ષથી આ ગંભીર બીમારીથી પીડિત છે.


  • તે માત્ર 8 વર્ષનો હતો ત્યારથી તે બોડી ડિસ્મોર્ફિયા ડિસઓર્ડરથી પીડિત છેઃ કરણ
  • કરણ જોહરે કહ્યું કે આ જ કારણ છે કે તે આ કપડાં પહેરે છે
  • તમને શું જોઈએ છે તે કોઈ જાણતું નથી

બોલિવૂડ સ્ટાર્સ અવારનવાર તેમના જીવન સાથે જોડાયેલી વાતો શેર કરતા હોય છે. ફેન્સ પણ પોતાના ફેવરિટ સ્ટાર્સ વિશે બધું જાણવા ઉત્સુક હોય છે. હાલમાં જ બોલિવૂડના પ્રખ્યાત ફિલ્મમેકર કરણ જોહરે પણ પોતાના જીવન વિશે ખુલીને વાત કરી હતી. કરણે એક એવો ખુલાસો કર્યો જેને જોઈને બધા ચોંકી ગયા.

વાસ્તવમાં ફિલ્મમેકર કરણ જોહરે વરિષ્ઠ પત્રકાર ફેસ ડિસોઝા સાથે તેમના જીવન વિશે વાત કરી હતી. આ સમય દરમિયાન કરણે પોતાના જીવનની નિષ્ફળતાઓ વિશે વાત કરતા ઘણી વાતો શેર કરી છે. કરણે જણાવ્યું કે તે માત્ર 8 વર્ષની ઉંમરથી બોડી ડિસમોર્ફિયા ડિસઓર્ડરથી પીડિત છે. કરણ બાળપણથી જ આ બીમારી સામે ઝઝૂમી રહ્યો છે. જો કે, આશ્ચર્યની વાત એ છે કે ચાહકોને અત્યાર સુધી કરણની બીમારીની જાણ નહોતી.

કરણ જોહર શા માટે સમાન કપડાં પહેરે છે?

આ વાતચીત દરમિયાન કરણે કહ્યું કે આ જ કારણ છે કે તે આવા ઢીલા કપડા પહેરે છે. ફિલ્મ નિર્માતાનું કહેવું છે કે તે પોતાના શરીરથી અસ્વસ્થતા અનુભવે છે અને તેથી આવા કપડાં પહેરે છે. આટલું જ નહીં કરણે એમ પણ કહ્યું કે બોડી ડિસમોર્ફિયા ડિસઓર્ડરને કારણે તેને હંમેશા ખરાબ દેખાવાનો ડર રહે છે.

કરણ પૂલમાં જતા ડરે છે

કરણે કહ્યું કે આ બીમારીના કારણે તેને ઘણી બધી બાબતોનો સામનો કરવો પડે છે. ફિલ્મ નિર્માતાએ કહ્યું કે આ બીમારીને કારણે તે પૂલમાં જવાથી ડરે છે. તે કહે છે કે તેણે વજન ઘટાડ્યું છે, પરંતુ તેને હંમેશા લાગે છે કે તે જાડો છે. એટલા માટે તેણે કહ્યું કે તે નથી ઈચ્છતો કે કોઈ તેના શરીરનો કોઈ ભાગ જુએ.

મને 2 વર્ષ પહેલા પેનિક એટેક આવ્યો હતો

કરણ જોહરે કહ્યું કે તેણે ડ્રગ્સ દ્વારા તેને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. જો કે, તે હજુ પણ તેમાંથી સંપૂર્ણપણે બહાર નથી. આટલું જ નહીં, આ દરમિયાન કરણે એ પણ શેર કર્યું કે તેને 2 વર્ષ પહેલા પેનિક એટેક આવ્યો હતો.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments