Monday, July 15, 2024
HomeSPORTSરોહિત શર્મા ચાહકોને T20I WC ટ્રોફી બતાવે છે (વીડિયો)

રોહિત શર્મા ચાહકોને T20I WC ટ્રોફી બતાવે છે (વીડિયો)


T20 વર્લ્ડ કપ જીત્યા બાદ ગુરુવારે સવારે વિશેષ વિમાન ‘ચેમ્પિયન્સ વર્લ્ડ કપ 24’ દ્વારા ઘરે પહોંચેલા ભારતીય ક્રિકેટનું ઈન્દિરા ગાંધી ઈન્ટરનેશનલ એરપોર્ટ પર પ્રશંસકોની હાજરીમાં ભવ્ય સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું.

ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (BCCI) દ્વારા સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર પોસ્ટ કરવામાં આવેલા વીડિયો અનુસાર, આજે સવારે IGI એરપોર્ટ પહોંચેલા ભારતીય ટીમના કેપ્ટન રોહિત શર્મા હાથમાં ટ્રોફી લઈને બહાર આવ્યા હતા. આ પછી રોહિતે ત્યાં હાજર મોટી સંખ્યામાં ચાહકોને ટ્રોફીની ઝલક બતાવીને ખુશી વ્યક્ત કરી. આ પછી જ્યારે ક્રિકેટ ટીમ આઈટીસી મૌર્ય પહોંચી તો ત્યાં તેમનું ઢોલ-નગારા સાથે સ્વાગત કરવામાં આવ્યું. આ દરમિયાન કેપ્ટન રોહિત શર્મા સહિત ઘણા ખેલાડીઓ ડ્રમના તાલે ડાન્સ કરતા જોવા મળ્યા હતા.

બીસીસીઆઈ દ્વારા પોસ્ટ કરવામાં આવેલા વીડિયોમાં ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ખેલાડીઓ ટ્રોફી સાથે સફરની મજા લેતા જોવા મળ્યા હતા, ઉલ્લેખનીય છે કે ટી-20 વર્લ્ડ કપ જીત્યા બાદ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ ચક્રવાત બેરીલના કારણે બાર્બાડોસમાં ફસાઈ ગઈ હતી. ચક્રવાત શમી ગયા બાદ ટીમ આજે વિશેષ વિમાન દ્વારા સ્વદેશ પરત ફરી હતી.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments