Wednesday, July 24, 2024
HomeENTERTAINMENTસિકંદર મૂવીઃ સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનો ફર્સ્ટ લૂક આ દિવસે રિલીઝ કરવામાં...

સિકંદર મૂવીઃ સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનો ફર્સ્ટ લૂક આ દિવસે રિલીઝ કરવામાં આવશે


  • સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરના શૂટિંગનું પ્રથમ શેડ્યુલ પૂર્ણ થઈ ગયું છે.
  • જાણો સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનું પોસ્ટર ક્યારે આવશે
  • ફિલ્મમાં રશ્મિકા મંદન્ના સલમાન ખાન સાથે રોમાન્સ કરતી જોવા મળશે.

સલમાન ખાનની આગામી ફિલ્મની જાહેરાત ઈદના અવસર પર કરવામાં આવી હતી. જે બાદ સલમાન ખાનના ફેન્સ આ ફિલ્મને લઈને ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે. જ્યાં સલમાન ખાનના ફેન્સમાં સલમાન ખાનની આગામી ફિલ્મની જાહેરાતને લઈને ઉત્સુકતા હતી. સલમાન ખાને તેની ફિલ્મ સિકંદરનું શૂટિંગ પણ શરૂ કરી દીધું છે. ત્યારથી, ફિલ્મને લગતા અપડેટ્સ દરરોજ આવી રહ્યા છે. સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનું શેડ્યૂલ બાંદ્રામાં તાજ લેન્ડ્સ એન્ડમાં સલમાન ખાન સાથે હાઇ-ઓક્ટેન એક્શન સિક્વન્સ સાથે પૂર્ણ થશે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સલમાન એક્ટર પ્રતિક બબ્બર સાથે મેદાનમાં એક મહત્વપૂર્ણ એક્શન સીન શૂટ કરશે.

તેને ઇન્સ્ટોલ કરવામાં 45 દિવસ લાગશે

માહિતી અનુસાર, સોમવારે તાજ લેન્ડ્સ એન્ડ ખાતે એક્શનથી ભરપૂર સેગમેન્ટ પછી, પ્રોડક્શન ટીમ અઢી મહિનાના ટૂંકા વિરામ પર જશે. આ વિરામ દરમિયાન, ગોરેગાંવના SRPF મેદાનમાં એક નવો સેટ બનાવવામાં આવશે, જેને પૂર્ણ થવામાં લગભગ 45 દિવસનો સમય લાગશે. સિકંદરનું બીજું શિડ્યુલ ઓગસ્ટમાં શરૂ થશે. સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરના પોસ્ટરની રાહ જોવાઈ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનું પોસ્ટર 5 જુલાઈ, 2024ના રોજ રિલીઝ થશે. પરંતુ હજુ સુધી આ અંગે કોઈ સત્તાવાર જાહેરાત કરવામાં આવી નથી.

સિકંદર ફિલ્મની રિલીઝ ડેટ

સલમાન ખાન, રશ્મિકા મંદન્નાની ફિલ્મ સિકંદર આવતા વર્ષે એટલે કે 2025માં ઈદના અવસર પર સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે.

સિકંદર ફિલ્મ કાસ્ટ

રશ્મિકા મંદન્ના તેની ફિલ્મ સિકંદરમાં સલમાન ખાન સાથે રોમાન્સ કરતી જોવા મળશે. મેકર્સ દ્વારા આજે આ સમાચારની પુષ્ટિ કરવામાં આવી છે. સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનું કાસ્ટિંગ કામ શરૂ થઈ ગયું છે. ફિલ્મમાં સંગીત માટે પ્રિતમની પસંદગી કરવામાં આવી છે. જેઓ બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં ઉત્તમ સંગીત આપવા માટે જાણીતા છે.

સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનું બજેટ કેટલું છે?

સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદર જે ગયા વર્ષે ઈદના અવસર પર એટલે કે 2025માં રિલીઝ થશે. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન એઆર મુરુગાદોસ દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે અને સાજિદ નડિયાદવાલાએ પ્રોડ્યુસ કર્યું છે. ફિલ્મ સિકંદર એક હાઈ બજેટ ફિલ્મ બનવા જઈ રહી છે. જો સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરના બજેટની વાત કરીએ તો કહેવાય છે કે સલમાન ખાનની ફિલ્મ સિકંદરનું બજેટ લગભગ 400 કરોડ રૂપિયા છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments