Wednesday, July 24, 2024
HomeSPORTSપ્રેમમાં માણસ... તોફાનમાં ફસાયેલા વિરાટે અનુષ્કાને ફોન કર્યો, વીડિયો વાયરલ

પ્રેમમાં માણસ… તોફાનમાં ફસાયેલા વિરાટે અનુષ્કાને ફોન કર્યો, વીડિયો વાયરલ


બાર્બાડોસ બેરીલ હરિકેનથી ટીમ ઈન્ડિયા પ્રસ્થાન અપડેટ : ભારતીય ટીમે 17 વર્ષ બાદ 29 જૂને બીજો T20 વર્લ્ડ કપ જીત્યો હતો પરંતુ હજુ પણ કપને ઘરે લાવવામાં સમય લાગી રહ્યો છે. ભયાનક તોફાન ‘બેરિલ’ના કારણે ભારતીય ટીમ બાર્બાડોસમાં ફસાયેલી છે. સપોર્ટ સ્ટાફ, બીસીસીઆઈના અધિકારીઓ અને મીડિયા સહિતની ટીમ પણ ત્યાં ફસાયેલી છે. આ દરમિયાન હોટલમાંથી ભારતના સ્ટાર બેટ્સમેન વિરાટ કોહલીનો એક વીડિયો ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

તે વીડિયોમાં વિરાટ વીડિયો કોલ દ્વારા કોઈને ભયંકર તોફાનનો ડર બતાવતો જોવા મળે છે. જો કે તે સ્પષ્ટ નથી કે કોલના બીજા છેડે કોણ છે, ચાહકો કહે છે કે તે તેની પત્ની અનુષ્કા શર્મા છે જેને તે હંમેશા અપડેટ્સ આપતો જોવા મળે છે. બ્રાઉન કેઝ્યુઅલ શર્ટ અને આરામદાયક સફેદ લોઅર પહેરીને વિરાટ તેની હોટેલની બાલ્કનીમાં ગયો અને ફોનનો કેમેરા તોફાની સમુદ્ર તરફ ફેરવ્યો. પછી જ્યાં વધુ સારો નજારો જોવા મળ્યો હતો તે તરફ દોડ્યો.

આ વીડિયો જોયા બાદ ફેન્સે આ કપલની ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી. અનુષ્કાને દરેક અપડેટ આપવામાં વિરાટનો ઉત્સાહ લોકોને પસંદ આવ્યો.

વીડિયો જોયા પછી એક યુઝરે લખ્યું, “તે અનુષ્કાને અપડેટ રાખે છે,” બીજાએ કહ્યું. એક પ્રશંસકે લખ્યું, “એક છોકરીને આનાથી વધુ શું જોઈએ છે.” અન્ય એક યુઝરે કહ્યું, “હું તેના (અનુષ્કા) વિના રાજા જેવો નથી લાગતો.” જ્યારે એકે લખ્યું, “પ્રેમમાં પુરુષો આવું વર્તન કરે છે” (મેન ઇન લવ).

T20 વર્લ્ડ કપ જીત્યા બાદ વિરાટ કોહલીએ પત્ની અનુષ્કા માટે ખૂબ જ સુંદર ‘નોટ’ લખી હતી.

વિરાટ કોહલીએ અનુષ્કા શર્મા માટે લખ્યું હતું કે, “માય લવ, તારા વિના આ કંઈ પણ શક્ય ન હોત. તમે મને નમ્ર અને નમ્ર રાખો છો અને તમે હંમેશા મને સંપૂર્ણ પ્રમાણિકતા સાથે વસ્તુઓ જોવામાં મદદ કરો છો. હું તમારા માટે વધુ આભારી ન હોઈ શકું. આ જીત જેટલી તમારી છે એટલી જ મારી છે. @anushkasharma મારા જીવનમાં હોવા બદલ તમારો આભાર અને હું તમને ખૂબ પ્રેમ કરું છું.

નવા અપડેટ્સ અનુસાર, હરિકેન બેરીલ ધીમે ધીમે જમૈકા તરફ આગળ વધી રહ્યું છે અને હૈતી અને ડોમિનિકન રિપબ્લિકને ચેતવણીઓ મોકલી રહ્યું છે.

“બેરીલ બુધવારે રાત્રે અને ગુરુવારે જમૈકા અને કેમેન ટાપુઓમાં જીવલેણ પવન અને તોફાન લાવશે તેવી અપેક્ષા છે,” NHC એ જણાવ્યું હતું.
,

બેરીલ પહેલાથી જ કેટેગરી 4 વાવાઝોડા તરીકે દક્ષિણ-પૂર્વીય કેરેબિયનના ભાગોને તબાહ કરી ચૂક્યું છે, જેમાં ગ્રેનાડામાં ઓછામાં ઓછા ત્રણ લોકો, સેન્ટ વિન્સેન્ટ અને ગ્રેનેડાઇન્સમાં એક અને વેનેઝુએલામાં એક વ્યક્તિનું મોત થયું છે.

આ પણ વાંચો: T20 ફોર્મેટનો નવો રાઉન્ડ 6 જુલાઈથી શરૂ થઈ રહ્યો છે, ટીમ ઈન્ડિયા ઝિમ્બાબ્વે સામે શુબમન ગિલની કેપ્ટન્સીમાં રમશે.

ટીમ ઈન્ડિયા ક્યારે વાપસી કરશે?

એર ઈન્ડિયાનું AIC24WC (એર ઈન્ડિયા ચેમ્પિયન્સ 24 વર્લ્ડ કપ) નામનું વિશેષ ચાર્ટર એરક્રાફ્ટ ભારતીય ટીમ, તેના સપોર્ટ સ્ટાફ, ખેલાડીઓના પરિવારો અને ભારતીય ક્રિકેટ કંટ્રોલ બોર્ડ (BCCI)ના કેટલાક અધિકારીઓ અને ભારતીય મીડિયાને પરત લાવવા માટે તૈયાર છે. હરિકેન બેરીલને કારણે છેલ્લા ત્રણ દિવસથી અહીં ફસાયેલા છે.

શેડ્યૂલ મુજબ, પ્લેન હવે બાર્બાડોસથી સવારે 4:30 વાગ્યે (સ્થાનિક સમય) ઉપડશે તેવી અપેક્ષા છે. દિલ્હી પહોંચવામાં 16 કલાકનો સમય લાગશે જ્યાં ટીમ ગુરુવારે સવારે 6 વાગ્યે (ભારતીય સમય મુજબ) ઉતરશે. બાદમાં નવી દિલ્હીમાં વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી દ્વારા ખેલાડીઓનું સન્માન કરવામાં આવશે.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments