Monday, July 15, 2024
HomeSPORTSસૂર્યકુમારના કેચની સરખામણી કપિલના કેચ સાથે કરવામાં આવી હતી, હજુ પણ ભૂલ્યા...

સૂર્યકુમારના કેચની સરખામણી કપિલના કેચ સાથે કરવામાં આવી હતી, હજુ પણ ભૂલ્યા નથી (વીડિયો)


સૂર્યકુમાર યાદવે સોમવારે દક્ષિણ આફ્રિકા સામેની T20 વર્લ્ડ કપની ફાઈનલમાં મેચનો કોર્સ નક્કી કરતાં સૂર્યકુમારે લોંગ ઓફ બાઉન્ડ્રી પર ડેવિડ મિલરના અદ્ભુત કેચને જાગૃતિ અને એકાગ્રતાનું ઉત્તમ ઉદાહરણ ગણાવ્યું કેચ દ્વારા ટીમની જીત લગભગ સુનિશ્ચિત થઈ ગઈ હતી.

સૂર્યકુમાર ફોન પર ,પીટીઆઈ (ભાષા)જોકે, પીટીઆઈ સાથેની ટૂંકી વાતચીતમાં તેણે આ ટાઈટલ જીતમાં પોતાની ભૂમિકાને વધારે મહત્વ આપ્યું ન હતું. રોહિત શર્માની આગેવાનીમાં ભારતીય ટીમે શનિવારે બાર્બાડોસમાં રમાયેલી ફાઇનલમાં સાઉથ આફ્રિકાને સાત રનથી હરાવ્યું હતું.

જ્યારે સૂર્યકુમાર યાદવને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તે કેચ મેચની સૌથી મહત્વપૂર્ણ ક્ષણોમાંનો એક હતો, તો તેણે કહ્યું, “તે ક્ષણમાં દેશ માટે કંઈક વિશેષ કરવા બદલ હું આભારી છું. તે ભગવાનની યોજના હતી.” સૂર્યકુમારના કેચએ 1983ના ODI વર્લ્ડ કપમાં કપિલ દેવના મદન લાલના કેચની ઘણી યાદ અપાવી હતી, જેના પર મહાન વિવિયન રિચર્ડ આઉટ થયો હતો.

સાઉથ આફ્રિકાને છેલ્લી ઓવરમાં 16 રનની જરૂર હતી અને હાર્દિક પંડ્યાના ફુલ ટોસ પર ખતરનાક ડેવિડ મિલરે લોંગ ઓફ તરફ મોટો શોટ ફટકાર્યો હતો પરંતુ સૂર્યકુમારે બાઉન્ડ્રીની નજીક બોલને કેચ કર્યો હતો અને તેને બાઉન્ડ્રી રોપની બહાર જતો છોડી દીધો હતો એક શાનદાર કેચ લીધો.

કેચ વિશે વાત કરતી વખતે દિલીપ’પીટીઆઈ “જ્યારે આવું થાય છે, ત્યારે નિર્ણય અને જાગૃતિ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે,” તેણે વિડિયોમાં કહ્યું. તે બોલ ફેંકી શકે છે અને પાછો આવીને તેને પકડી શકે છે તે જાણવાનો આત્મવિશ્વાસ હોવાથી તેણે તે સમયે નિર્ણય લીધો હતો. “ભારતીય ટીમ હાલ તોફાનના કારણે બ્રિજટાઉનમાં અટવાઈ છે. આ વાવાઝોડાને કારણે હવાઈ સેવાઓ સંપૂર્ણપણે બંધ થઈ ગઈ છે.
Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments