Thursday, July 25, 2024
HomeNATIONALરાજસ્થાન કેબિનેટ બેઠકઃ ભજનલાલ સરકારે કેબિનેટ બેઠકમાં ઘણા મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લીધા

રાજસ્થાન કેબિનેટ બેઠકઃ ભજનલાલ સરકારે કેબિનેટ બેઠકમાં ઘણા મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લીધા


  • રાજસ્થાન વિધાનસભા સત્રની પ્રથમ બેઠક
  • ગાંધી વાટિકા ટ્રસ્ટનું વિસર્જન કરવામાં આવ્યું હતું
  • ભજનલાલ શર્માએ કેબિનેટ મંત્રી સાથે ચર્ચા કરી હતી

રાજસ્થાન વિધાનસભા સત્ર પહેલા યોજાયેલી આ બેઠકમાં ગેહલોત સરકાર દરમિયાન રચાયેલ ગાંધી વાટિકા ટ્રસ્ટનું વિસર્જન કરવામાં આવ્યું હતું. રાજ્યમાં ગ્રીનફિલ્ડ એરપોર્ટ અને ફ્લાઈંગ સ્કૂલ ખોલવા સહિત ઘણા મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો પણ લેવામાં આવ્યા હતા.

રાજસ્થાનમાં મંગળવારે ભાજપ સરકારની મહત્વપૂર્ણ કેબિનેટ બેઠક યોજાઈ હતી. વિધાનસભા સત્રની શરૂઆતના એક દિવસ પહેલા યોજાયેલી બેઠકની અધ્યક્ષતા કરતી વખતે, રાજ્યના મુખ્ય પ્રધાન ભજનલાલ શર્માએ કેબિનેટ પ્રધાનો સાથે ચર્ચા કર્યા પછી ઘણા મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લીધા હતા.

રાજસ્થાન વિધાનસભાનું સત્ર 3 જુલાઈથી શરૂ થઈ રહ્યું છે, જેમાં ભજનલાલ શર્માની આગેવાની હેઠળની ભાજપ સરકાર તેનું બજેટ રજૂ કરવા જઈ રહી છે. વિધાનસભા સત્ર પહેલા મળેલી આ બેઠકમાં ગેહલોત સરકાર દરમિયાન રચાયેલ ગાંધી વાટિકા ટ્રસ્ટનું વિસર્જન કરવામાં આવ્યું હતું. રાજ્યમાં ગ્રીન ફિલ્ડ એરપોર્ટ અને ફ્લાઈંગ સ્કૂલ શરૂ કરવા સહિતના ઘણા નિર્ણયો લેવામાં આવ્યા હતા.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments