Wednesday, July 24, 2024
HomeENTERTAINMENTહિના ખાને ચહેરા પર સ્મિત સાથે કરી નવી પોસ્ટ, જાણો શું કહ્યું?

હિના ખાને ચહેરા પર સ્મિત સાથે કરી નવી પોસ્ટ, જાણો શું કહ્યું?


  • સોશિયલ મીડિયા પર નવા અપડેટ્સ પોસ્ટ કરો
  • વધુ વાંચો
  • દુખ્યાના જુન્યા દારુન ગુડ્યા નહીં: અભિનેત્રી

ફેમસ એક્ટ્રેસ હિના ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. અભિનેત્રી તેના ચાહકો સાથે પોસ્ટ કરીને તેના નવીનતમ અપડેટ્સ શેર કરતી રહે છે. તાજેતરમાં, હિના ખાને તેના બ્રેસ્ટ કેન્સરના સમાચાર તેના ચાહકો સાથે શેર કર્યા હતા, જેના પછી બધા હિનાની ચિંતા કરી રહ્યા છે અને તેને પ્રોત્સાહિત કરી રહ્યા છે. હિના પણ આ દિવસોમાં પોતાને પ્રેરિત કરી રહી છે, જેની ઝલક હિનાની લેટેસ્ટ પોસ્ટમાં જોઈ શકાય છે.

આ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવી છે

હિના ખાને હાલમાં જ તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક સ્ટોરી શેર કરી છે, જેમાં સ્પષ્ટપણે જોઈ શકાય છે કે કેવી રીતે અભિનેત્રી આ ખરાબ સમયમાં પોતાની હિંમત જાળવી રહી છે. હિનાએ તાજેતરમાં તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર લખ્યું હતું કે આ મારી સફરની એક ઝલક છે, તે હિંમતવાન લોકો માટે જેઓ આવી મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરી રહ્યા છે. હું આશા રાખું છું કે મારી યાત્રા તેમની વાર્તાઓને બદલવામાં સફળ થાય અને તેમને હિંમત આપે.

હિના બીજાને પણ પ્રોત્સાહિત કરી રહી છે

હિનાએ તેની પોસ્ટમાં આગળ લખ્યું કે આપણે એ પણ યાદ રાખવું જોઈએ કે આપણે દુઃખી હોઈ શકીએ છીએ, આપણને દુઃખ થઈ શકે છે, પરંતુ આપણે ડરવું જોઈએ નહીં. હિનાની પોસ્ટથી સ્પષ્ટ થાય છે કે આ સમયે તે માત્ર પોતાને જ નહીં પરંતુ જે લોકો આવી સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છે તેમને પણ હિંમત આપી રહી છે.

 

હિનાને સ્તન કેન્સર છે

નોંધનીય છે કે જ્યારથી હિના ખાને તેના બ્રેસ્ટ કેન્સરના સમાચાર તેના ચાહકોને આપ્યા છે ત્યારથી દરેક તેના માટે ચિંતિત છે. દરેક વ્યક્તિ તેના ઝડપી સ્વસ્થ થવાની પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે. હાલમાં જ હિના ખાને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ દ્વારા તેના ચાહકોને આ સમાચાર આપ્યા હતા. હિનાએ પોતાની પોસ્ટમાં લખ્યું કે હું તમને જણાવવા માંગુ છું કે મને બ્રેસ્ટ કેન્સર હોવાનું નિદાન થયું છે, જે ત્રીજા સ્ટેજમાં છે. હું ખૂબ હિંમતથી તેનો સામનો કરી રહ્યો છું. હું તેનો સામનો કરવા માટે સંપૂર્ણ રીતે તૈયાર છું.

ચાહકો અભિનેત્રીના ઝડપથી સ્વસ્થ થવાની પ્રાર્થના કરી રહ્યા છે.

હિનાએ લખ્યું કે તેની સારવાર શરૂ થઈ ગઈ છે અને તે હિંમતથી તેનો સામનો કરી રહી છે. હિનાની આ પોસ્ટ સામે આવતા જ ઈન્ટરનેટ પર હંગામો મચી ગયો છે અને દરેક જણ અભિનેત્રીના વખાણ કરી રહ્યા છે. હિનાના ફેન્સ તેના માટે ખૂબ જ ચિંતિત છે. જો કે અભિનેત્રીની હજુ પણ સારવાર ચાલી રહી છે.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments