Wednesday, July 24, 2024
HomeSPORTST-20 વર્લ્ડ કપ જીતના નશામાં MP મંત્રી વિશ્વાસ સારંગ, સ્ટંટ થયો વાયરલ

T-20 વર્લ્ડ કપ જીતના નશામાં MP મંત્રી વિશ્વાસ સારંગ, સ્ટંટ થયો વાયરલ


વિશ્વાસ સારંગનો સ્ટંટ થયો વાયરલઃ ટીમ ઈન્ડિયાની જીતની ઉજવણીમાં મધ્યપ્રદેશના રમતગમત અને યુવા કલ્યાણ મંત્રી વિશ્વાસ સારંગ પણ ડાન્સ કરતા જોવા મળ્યા હતા. ઉજવણી દરમિયાન તેઓ ટ્રાફિકના નિયમો ભૂલી ગયા હતા. મંત્રી ભારતની જીતમાં એટલા મશગૂલ હતા કે તેમણે સ્ટંટ કરવા માંડ્યા. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વિપક્ષી નેતાઓએ મંત્રીના સ્ટંટ પર નિશાન સાધ્યું હતું.

આ પણ વાંચો: T20I વર્લ્ડ કપ વિશે 10 બાબતો: અમેરિકાનું ડેબ્યૂ, અફઘાનિસ્તાનનું અજાયબી અને અપરાજિત ભારત

ટીમ ઈન્ડિયાએ T20 વર્લ્ડ કપ જીત્યા બાદ પ્રથમ મંત્રીએ તેમના ઘરની બહાર લોકો સાથે ઉજવણી કરી હતી. આ પછી તે રસ્તા પર તેજ ગતિએ દોડતી કારની છત પર ત્રિરંગો પકડીને બેઠો જોવા મળ્યો હતો. તેનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં વિશ્વાસ સારંગની કાર રોડ પર તેજ ગતિએ દોડતી જોવા મળે છે અને તે કારની છત પર ત્રિરંગો પકડીને બેઠો છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments