Monday, July 15, 2024
HomeSPORTSજય શાહે કહ્યું હતું કે ટીમ ઈન્ડિયા બાર્બાડોસમાં ત્રિરંગો લગાવશે, ભવિષ્યવાણી સાચી...

જય શાહે કહ્યું હતું કે ટીમ ઈન્ડિયા બાર્બાડોસમાં ત્રિરંગો લગાવશે, ભવિષ્યવાણી સાચી સાબિત થઈ.


ફેબ્રુઆરી 2024ના મધ્યમાં, જય શાહે જાહેરાત કરીને બધાને ચોંકાવી દીધા હતા કે ભારત રોહિત શર્માના નેતૃત્વમાં T20 વર્લ્ડ કપ રમશે અને જીતશે. તેણે કહ્યું હતું કે ટીમ ઈન્ડિયા બાર્બાડોસમાં ધ્વજ લગાવશે. તે સમયે ઘણા ક્રિકેટ ચાહકોને આ વાત સાચી ન હતી. તેનાથી વિપરિત, ટૂંકા ફોર્મેટમાં ખરાબ ફોર્મમાંથી પસાર થઈ રહેલા રોહિત શર્માને સુકાની પદ મેળવવા માટે પણ કહેવામાં આવ્યું હતું.

પરંતુ 29 જૂનની રાત્રે આ વાત સાચી સાબિત થઈ. જય શાહની સૂચના મુજબ રોહિત શર્માએ કિંગસ્ટન ઓવરના મેદાન પર ધ્વજ લહેરાવ્યો હતો. જેનો વીડિયો વાયરલ થયો હતો.

ત્યારે જય શાહે શબ્દશઃ કહ્યું હતું કે, “અમે 2023માં અમદાવાદમાં સતત 10 જીત છતાં વર્લ્ડ કપ જીતી શક્યા નહોતા પરંતુ અમે દિલ જીતી લીધા હતા. હું તમને વચન આપવા માંગુ છું કે 2024 (T20 વર્લ્ડ કપ)માં અમે રોહિત શર્માની કપ્તાની હેઠળ બાર્બાડોસ (ફાઇનલનું સ્થળ)માં ભારતનો ધ્વજ લગાવીશું.” ગઈકાલે ભારતે દક્ષિણ આફ્રિકાથી અવિશ્વસનીય પુનરાગમન કર્યું અને મેચ જીતી લીધી. 7 રનથી અને ભારતે T-20 વર્લ્ડ કપની ટ્રોફી પોતાના નામે કરી લીધી.
Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments