Tuesday, July 16, 2024
HomeSPORTSINDvsSA Live: સૂર્યકુમાર યાદવ 3 રન બનાવીને આઉટ, રબાડાએ લીધી વિકેટ

INDvsSA Live: સૂર્યકુમાર યાદવ 3 રન બનાવીને આઉટ, રબાડાએ લીધી વિકેટ


INDvsSA Live: સૂર્યકુમાર યાદવ 3 રન બનાવીને કાગીસો રબાડાનો શિકાર બન્યો હતો. પાછલી ઓવરમાં પણ તેણે તક બનાવી હતી પરંતુ આગલી ઓવરમાં એક શાનદાર કેચ દ્વારા તેની ઇનિંગ્સનો અંત આવ્યો હતો.

  • કેશવ મહારાજે રોહિત અને પંતની વિકેટ લઈને આ સિદ્ધ કર્યું હતું. આફ્રિકાનું વળતર

કેશવ મહારાજના બોલ પર 2 ચોગ્ગા ફટકારીને રોહિત શર્મા લયમાં દેખાઈ રહ્યો હતો. પરંતુ કેશવ મહારાજે રોહિત શર્માની વિકેટ લઈને દક્ષિણ આફ્રિકાને મોટી સફળતા અપાવી હતી. રોહિત શર્માએ 5 બોલમાં 9 રન બનાવ્યા હતા. આ તેની છેલ્લી T20 ઈન્ટરનેશનલ ઈનિંગ હોઈ શકે છે આ પછી રિષભ પંત પણ ખાતું ખોલાવ્યા વિના આઉટ થઈ ગયો હતો.

  • વિરાટ કોહલીએ પહેલી જ ઓવરમાં 3 ચોગ્ગા ફટકાર્યા હતા

કેશવ મહારાજના બોલ પર 2 ચોગ્ગા ફટકારીને રોહિત શર્મા લયમાં દેખાઈ રહ્યો હતો. પરંતુ કેશવ મહારાજે રોહિત શર્માની વિકેટ લઈને દક્ષિણ આફ્રિકાને મોટી સફળતા અપાવી હતી. રોહિત શર્માએ 5 બોલમાં 9 રન બનાવ્યા હતા. આ કદાચ તેની છેલ્લી T20 ઈન્ટરનેશનલ ઈનિંગ્સ પણ હોઈ શકે છે.

ખરાબ ફોર્મમાંથી પસાર થઈ રહેલા વિરાટ કોહલીએ ફાઈનલની પહેલી જ ઓવરમાં માર્કો યાનસેનની ઓવરમાં 3 ચોગ્ગા ફટકાર્યા હતા.

  • ભારતે દક્ષિણ આફ્રિકા સામે ટોસ જીતીને બેટિંગ કરવાનું પસંદ કર્યું હતું

ભારતે શનિવારે અહીં T-20 વર્લ્ડ કપની ફાઇનલમાં દક્ષિણ આફ્રિકા સામે ટોસ જીતીને પ્રથમ બેટિંગ કરવાનો નિર્ણય કર્યો છે. બીજી તરફ દક્ષિણ આફ્રિકા પણ પોતાની તમામ મેચ જીતીને ફાઇનલમાં પહોંચી ગયું છે. પિચ સૂકી અને સપાટ છે, જેને જોતા એવી અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે કે અહીં હાઈ સ્કોરિંગ મેચ થઈ શકે છે.

ટોસ જીત્યા બાદ ભારતીય કેપ્ટન રોહિત શર્માએ કહ્યું કે સપાટી ઘણી સારી લાગી રહી છે તેથી તે પહેલા બેટિંગ કરવાનું પસંદ કરશે. રોહિતે કહ્યું કે તે અને તેની ટીમ જાણે છે કે આ એક મહત્વપૂર્ણ મેચ છે પરંતુ ખેલાડીઓ તેમની ભૂમિકાને સમજે છે અને અન્ય બાબતોને તેમના પર પડછાયો નથી થવા દેતા. ભારતીય ટીમમાં કોઈ ફેરફાર નથી.

બીજી તરફ દક્ષિણ આફ્રિકાના કેપ્ટન એડમ માર્કરામે કહ્યું કે તે પણ ટોસ જીતીને પહેલા બેટિંગ કરશે. તેણે કહ્યું કે તેની ટીમ પ્રથમ વખત ફાઇનલમાં છે અને તે તેને સુવર્ણ તક તરીકે જોઈ રહ્યો છે. દક્ષિણ આફ્રિકાની ટીમમાં પણ કોઈ ફેરફાર કરવામાં આવ્યો નથી.

ટીમ નીચે મુજબ છે:-

ભારત : રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), વિરાટ કોહલી, ઋષભ પંત (વિકેટકીપર), સૂર્યકુમાર યાદવ, શિવમ દુબે, અક્ષર પટેલ, હાર્દિક પંડ્યા, રવિન્દ્ર જાડેજા, કુલદીપ યાદવ, અર્શદીપ સિંહ, જસપ્રિત બુમરાહ.

દક્ષિણ આફ્રિકા: ક્વિન્ટન ડી કોક, રીઝા હેન્ડ્રીક્સ, એઈડન માર્કરામ, ટ્રિસ્ટન સ્ટબ્સ, હેનરિક ક્લાસેન, ડેવિડ મિલર, માર્કો જેન્સન, કેશવ મહારાજ, કાગીસો રબાડા, એનરિચ નોર્કી, તબરેઝ શમ્સી.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments