Monday, July 15, 2024
HomeSPORTSENGvsIND મેચ પહેલા રોહિત શર્માએ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કહ્યું કે ટીમ રિલેક્સ છે.

ENGvsIND મેચ પહેલા રોહિત શર્માએ પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કહ્યું કે ટીમ રિલેક્સ છે.


ENGvsIND ભારતીય ટીમના કપ્તાન રોહિત શર્માએ બુધવારે કહ્યું કે તેમની ટીમ અહીં ઇંગ્લેન્ડ સામેની ઉચ્ચ દબાણવાળી T20 વર્લ્ડ કપ સેમિફાઇનલમાં વસ્તુઓને સરળ રાખવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી રહી છે, તેણે એ પણ સ્વીકાર્યું કે ટીમને ભૂતકાળમાં નિષ્ફળતાનો સામનો કરવો પડ્યો હતો ભય સાથે સંઘર્ષ.

ભારતીય ટીમ 2022 માં એડિલેડ ઓવલ ખાતે સેમિફાઇનલમાં 10 વિકેટની કારમી હારનો બદલો લેવા મેદાનમાં ઉતરશે જ્યારે રોહિતને પૂછવામાં આવ્યું કે શું તેની ટીમ નિષ્ફળતાના ડરથી વિશ્વ ખિતાબ માટે સંઘર્ષ કરી રહી છે અગાઉના પ્રયત્નોમાં નસીબ જ્યારે હારનો સામનો કરવો પડ્યો, ત્યારે તેણે કહ્યું, “તે બંનેનું થોડુંક છે.” ,

“અમે તેને સામાન્ય મેચની જેમ ટ્રીટ કરવા માંગીએ છીએ,” તેણે કહ્યું. અમે તેને સેમિફાઇનલ હોવાની વાત કરવા માંગતા નથી. અમે એકબીજાની કંપનીનો આનંદ માણી રહ્યા છીએ અને અમારે તે ચાલુ રાખવું પડશે. આ નોકઆઉટ મેચ છે. જો તમે વધારે વિચારશો તો તેનો કોઈ ફાયદો નથી.”

37 વર્ષીય મુંબઈના ખેલાડીએ કહ્યું કે તે અપેક્ષા રાખે છે કે તેના સાથી ખેલાડીઓ ગુરુવારે મેચની પૂર્વ સંધ્યાએ આયોજિત પ્રેસ કોન્ફરન્સમાં કહે છે, “સાચું કહું તો, 2022 થી વધુ બદલાવ આવ્યો નથી. અમે T20 અને ODIમાં ખુલ્લા મનથી રમવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. આ બધું સમગ્ર ટૂર્નામેન્ટ દરમિયાન પડકારજનક પરિસ્થિતિઓ પર નિર્ભર કરે છે.

“અમે એક ‘સ્માર્ટ’ ક્રિકેટ ટીમ બનવા માંગીએ છીએ,” તેણે કહ્યું. મેં અંગત રીતે મારા માટે અને ખેલાડીઓ માટે પણ વસ્તુઓ સરળ રાખી છે. અમે ભૂમિકામાં સ્પષ્ટતા રાખીને અને મેદાન પર સારા નિર્ણયો લેવા માટે ખેલાડીઓ પર વિશ્વાસ રાખીને સારું પ્રદર્શન કર્યું છે. ,

રોહિતે કહ્યું, “દરેક વ્યક્તિ જાણે છે કે તેણે પોતાનું કામ પૂરું કરવાનું છે. અમને 2022 થી 2024 સુધી કોઈ ફેરફારની જરૂર નથી.” તેણે ઓસ્ટ્રેલિયા સામે સુપર એટ તબક્કાની મહત્વપૂર્ણ મેચમાં 41 બોલમાં 92 રનની તોફાની ઇનિંગ રમીને ટીમનું નેતૃત્વ કર્યું હતું.

કેપ્ટને કહ્યું કે છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં તેના માટે જે કામ કર્યું છે તે શાંત રહેવાનું છે, “તેમણે કહ્યું કે શાંત રહેવું અને સંકલિત રહેવું મહત્વપૂર્ણ છે.” છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં સ્વસ્થ રહેવું મારા માટે કામ કરી રહ્યું છે. ક્યારેક તમે તમારો ગુસ્સો પણ ગુમાવી શકો છો. તમે જે ઇચ્છો તે કરવા દેવા માટે હું ખુશ છું. પરંતુ જો તેનાથી ટીમને નુકસાન થશે તો હું તે થવા નહીં દઉં. ભારતીય ક્રિકેટ ટીમ હંમેશા દબાણમાં રહે છે. મોટાભાગના ખેલાડીઓ તેનો ઉપયોગ કરે છે. ,

કેરેબિયન મેદાનની વિકેટો સ્પિન બોલિંગ માટે અનુકૂળ છે, પરંતુ રોહિતે ટીમમાં ચાર સ્પિનરો હશે કે નહીં તે અંગે કોઈ પ્રતિબદ્ધતા દર્શાવી નથી.

કાંડાના સ્પિનરો કુલદીપ યાદવ અને અક્ષર પટેલે અત્યાર સુધી વેસ્ટ ઈન્ડિઝના ટૂર્નામેન્ટમાં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું છે, “અમે સ્થિતિનું મૂલ્યાંકન કરીશું અને પછી ચાર સ્પિનરો અંગે નિર્ણય લઈશું.” જોઈએ.(ભાષા)Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments