Tuesday, July 16, 2024
HomeENTERTAINMENTબોલિવૂડ: 'મારા પુત્રના મૃત્યુ પછી, મેં દિવસમાં 60 સિગારેટ પીવાનું શરૂ કર્યું'

બોલિવૂડ: ‘મારા પુત્રના મૃત્યુ પછી, મેં દિવસમાં 60 સિગારેટ પીવાનું શરૂ કર્યું’


  • જ્યારે તેનો પુત્ર મૃત્યુ પામ્યો, ત્યારે તેને સિગારેટની લત લાગી ગઈ
  • નાનાએ કહ્યું, ‘તેમની આંખમાં સમસ્યા હતી જેના વિશે અમને ખબર ન હતી’
  • નાના પાટેકરે તાજેતરમાં જ એક ઈન્ટરવ્યુમાં પોતાના અંગત જીવન વિશે વાત કરી હતી.

નાના પાટેકરે તાજેતરમાં એક ઈન્ટરવ્યુમાં તેમના અઢી વર્ષના પુત્રના મૃત્યુ પછીની દુ:ખદ પરિસ્થિતિ વિશે વાત કરી હતી. પીઢ અભિનેતા નાના પાટેકરે તાજેતરમાં જ એક ઈન્ટરવ્યુમાં પોતાના અંગત જીવન વિશે વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું કે જ્યારે તેનો પુત્ર મૃત્યુ પામ્યો ત્યારે તેને સિગારેટનું વ્યસન હતું.

નાનાએ જણાવ્યું કે તેમના મોટા પુત્રની તબિયત જન્મથી જ ખરાબ હતી. તેનું નામ દુર્વાસા હતું અને તે અઢી વર્ષની વયે મૃત્યુ પામ્યો હતો. નાનાએ કહ્યું, ‘તેમની આંખમાં સમસ્યા હતી જેના વિશે અમને ખબર ન હતી. જ્યારે મને આ ખબર પડી ત્યારે મને ખૂબ જ ખરાબ લાગ્યું. પછી મેં મારા પુત્ર સાથે શું થઈ રહ્યું હતું તે વિશે વિચાર્યું ન હતું. હું વિચારતો હતો કે લોકો મારા પુત્ર વિશે શું વિચારશે. નાનાએ કહ્યું કે જ્યારે તેમના પુત્રનું અવસાન થયું ત્યારે તેમને ખૂબ જ આઘાત લાગ્યો હતો. નાનાએ કહ્યું, ‘તે સમયે હું દિવસમાં 60 સિગારેટ પીતો હતો, સ્નાન કરતી વખતે પણ, પરંતુ આ ખૂબ જ ખરાબ હતું.’ સિગારેટની વાસના કારણે મારી કારમાં કોઈ બેસી શકતું ન હતું. હું આલ્કોહોલ પીતો નથી પરંતુ હું ખૂબ ધૂમ્રપાન કરતો હતો.

નાનાએ કહ્યું, ‘મારી બહેનના કારણે મેં ધૂમ્રપાન છોડ્યું. ખરેખર, તેનો પુત્ર પણ મૃત્યુ પામ્યો. એક દિવસ તેણે મને સિગારેટ પીધા પછી ઉધરસ કરતો જોયો અને પૂછ્યું, ‘હવે તમે શું જોવા માંગો છો?’ આ સાંભળ્યા પછી મેં ધૂમ્રપાન છોડી દીધું. 27 વર્ષની ઉંમરે નાનાએ નીલ સાથે લગ્ન કર્યા જે એક બેંક ઓફિસર હતા. આ પછી બંને બે પુત્રોના માતા-પિતા બન્યા. દુર્વાસાના મોટા પુત્રના મૃત્યુ પછી, માતા મલ્હાર તેના પુત્રના પિતા બન્યા. 73 વર્ષના નાનાના ફિલ્મી કરિયરની વાત કરીએ તો તેમણે ‘પરિંદા’, ‘પ્રહાર’ અને ‘તિરંગા’ સહિત ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments