Thursday, July 25, 2024
HomeENTERTAINMENTકેટરિના કૈફનું દુઃખઃ કહ્યા બૈલા સમજતો સલમાન ખાન, ચાહત પ્રેમનું અધૂરું રહી...

કેટરિના કૈફનું દુઃખઃ કહ્યા બૈલા સમજતો સલમાન ખાન, ચાહત પ્રેમનું અધૂરું રહી ગયું?


  • સલમાન ખાન અને કેટરીના કૈફ બોલિવૂડમાં ખૂબ જ ફેમસ હતા
  • જ્યારે કેટરિના ઉદાસ હોય છે ત્યારે સલમાન અચાનક તેની સામે દેખાય છે.
  • સલમાન ખાનની આ આદતથી કેટરીનાને સાંત્વના મળી

સલમાન ખાન અને કેટરીના કૈફની જોડી બોલિવૂડમાં ઘણી ફેમસ હતી. આજે ભલે કેટરીનાએ એક્ટર વિકી કૌશલ સાથે લગ્ન કર્યા હોય, પરંતુ ચાહકોને એ સમય યાદ છે જ્યારે કેટરીના સલમાન ખાનને ડેટ કરતી હતી. માત્ર સલમાન ખાન જ નહીં પણ ફેન્સ પણ કેટરીનાને આજ સુધી ભૂલી શક્યા નથી. તેમનો સંબંધ ઘણો લાંબો અને ખૂબ જ ગાઢ હતો. કેટરિનાએ આ વાત સ્વીકારી લીધી છે.

કેટરીના અને સલમાન સારા મિત્રો છે

બધા જાણે છે કે સલમાન ખાન હંમેશા કેટરીના કૈફની તરફેણ કરે છે, પરંતુ એકવાર કેટરિનાએ પોતે જ ખુલાસો કર્યો હતો કે તેને સલમાનની વસ્તુઓ સૌથી વધુ પસંદ છે. કેટરીના કૈફે પણ સલમાન વિશે ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે ભલે બંનેનો સંબંધ તૂટી ગયો હોય, પરંતુ તેમની મિત્રતા હજુ પણ અકબંધ છે. લગ્ન બાદ પણ સલમાન તેની એક્સ ગર્લફ્રેન્ડનું સન્માન કરે છે.

સલમાનની વાત સાંભળીને કેટરિના આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ

એકવાર તેની ફિલ્મના પ્રમોશન દરમિયાન, કેટરીનાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે સલમાન સાથે એક ખૂબ જ વિચિત્ર ઘટના બની હતી, જેના પછી તે દરેક વખતે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી. કેટરીનાએ કહ્યું કે સલમાન તેનો ખૂબ જ ખાસ મિત્ર છે અને કેટલીકવાર તેઓ અઠવાડિયા કે મહિનાઓ સુધી વાત કરતા નથી પરંતુ જ્યારે પણ કેટરીના ઉદાસ હોય છે ત્યારે સલમાન અચાનક તેની પાસે આવી જાય છે. આ અજીબ લાગશે પણ આ સાચું છે.

સલમાન ખાન કંઈ પણ બોલ્યા વગર બધું સમજી જાય છે

જ્યારે કેટરિના કૈફ ઉદાસ હોય છે ત્યારે તે કોઈને કંઈ કહેતી નથી, પરંતુ તમે અભિનેત્રી સલમાન ખાનને કહ્યા વગર સમજી જશો. ત્યારે કેટરીનાએ કંઈપણ બોલ્યા વગર બધું સમજી લીધા બાદ સંતોષ અનુભવ્યો હતો. સલમાન ખાનની આ આદતથી કેટરિનાને સાંત્વના મળી હોવા છતાં તેમનો સંબંધ ટક્યો નહીં.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments