Sunday, July 14, 2024
HomeENTERTAINMENTબોલિવૂડ: હું મોટી ઉંમરના અભિનેતા સાથે રોમાન્સ કરી શકતો નથી: ઈશા કોપ્પીકર

બોલિવૂડ: હું મોટી ઉંમરના અભિનેતા સાથે રોમાન્સ કરી શકતો નથી: ઈશા કોપ્પીકર


  • ઈશા કોપ્પીકર બોલિવૂડમાં તેના સંઘર્ષ અને પડકારો વિશે વાત કરે છે
  • હું આશા રાખું છું કે હવે આ બદલાશે કારણ કે દર્શકો મૂર્ખ નથી.
  • જે સાચું છે તે પ્રેક્ષકો તે કહેવાની હિંમત કરે છે. સોશિયલ મીડિયાના કારણે હવે દરેક વ્યક્તિ સત્ય જાણે છે.

ઈશા કોપ્પીકરે તાજેતરમાં બોલિવૂડમાં તેના સંઘર્ષ અને પડકારો વિશે વાત કરી હતી. તેણે એ પણ કહ્યું કે ઓનસ્ક્રીન એક મોટી ઉંમરના હીરો સાથે રોમાન્સ કરવામાં તે કેટલી અસ્વસ્થતા અનુભવે છે.

એક ઈન્ટરવ્યુમાં ઈશાએ કહ્યું હતું કે આવું કરીને તેને એવું લાગ્યું કે તે તેના પિતાને ગળે લગાવી રહી છે. એક ઈન્ટરવ્યુમાં એશાએ કહ્યું, ‘મારા કરતા 30 કે 20 વર્ષ મોટા એવા હીરો સાથે કામ કરવામાં મને અસ્વસ્થતા અનુભવાતી હતી. જ્યારે હું ફિલ્મોમાં કામ કરતો હતો. પછી મને ખૂબ જ અસ્વસ્થતા અનુભવાઈ. કોઈ મોટા હીરો સાથે કામ કરતી વખતે તમને એવું નથી લાગતું કે તમે તમારા જીવનસાથી કે પ્રેમીને ગળે લગાડો છો, બલ્કે એવું લાગે છે કે તમે તમારા પિતાને ગળે લગાવી રહ્યા છો. મને પણ એવું જ લાગ્યું. સિનિયર એક્ટર્સના યુવા અભિનેત્રીઓ સાથેના ઓનસ્ક્રીન રોમાંસ વિશે વાત કરતાં ઈશાએ કહ્યું, ‘વરિષ્ઠ કલાકારોએ સમજવું જોઈએ કે તેઓ હવે કેવા દેખાય છે અને પછી તે મુજબ ભૂમિકાઓ પસંદ કરે છે. મને આશા છે કે હવે આ બદલાશે કારણ કે દર્શકો મૂર્ખ નથી. મેં થિયેટરમાં પ્રેક્ષકોને એમ કહેતા સાંભળ્યા કે તે ખૂબ જ વૃદ્ધ દેખાતો હતો, કે તે ઘરે બેસીને તેની પુત્રીની ઉંમરની છોકરી સાથે રોમાંસ કરી રહ્યો હતો. સોશિયલ મીડિયાના કારણે હવે દરેક વ્યક્તિ સત્ય જાણે છે.

ઈશાએ 1998માં તમિલ ફિલ્મ ‘કાધલ કવિતા’થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ માટે તેણીને ફિલ્મફેર શ્રેષ્ઠ મહિલા ડેબ્યુ એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો. ઈશાએ 2000માં ફિલ્મ ‘ફિઝા’થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. આ ફિલ્મમાં કરિશ્મા કપૂર અને રિતિક રોશન મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા. અત્યાર સુધી તેણે કન્નડ, તેલુગુ, તમિલ, મરાઠી અને હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. ભારતની આઇકોનિક ફિલ્મોમાં ‘ક્રિષ્ના કોટેજ’, ‘ડોન’, ‘ક્યા કૂલ હૈ હમ’, ‘LOC કારગિલ’ અને ’36 ચાઇના ટાઉન’નો સમાવેશ થાય છે. ઈશાએ 2002માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ ‘કંપની’માં ‘ખલ્લાસ’ ગીત ગાયું હતું.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments