Thursday, July 25, 2024
HomeENTERTAINMENTસોનાક્ષી સિંહાના લગ્નમાં બચ્ચન પરિવાર કેમ ન આવ્યો?

સોનાક્ષી સિંહાના લગ્નમાં બચ્ચન પરિવાર કેમ ન આવ્યો?


  • સોનાક્ષીના લગ્નમાં ઘણા સેલેબ્સ આવ્યા ન હતા
  • બચ્ચન પરિવાર સોનાક્ષી સિંઘાનીએ ખુશીની પળોમાં ભાગ લીધો ન હતો
  • અમિતાભ બચ્ચન અને શત્રુઘ્ન સિંહા

હિન્દી સિનેમાના દિગ્ગજ અભિનેતા શત્રુઘ્ન સિંહાની પુત્રી સોનાક્ષી સિન્હાએ 23 જૂન 2024 (રવિવાર) ના રોજ તેના લાંબા સમયથી બોયફ્રેન્ડ ઝહીર ઈકબાલ સાથે લગ્ન કર્યા. તે જ સાંજે, દંપતીએ એક ભવ્ય રિસેપ્શન પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું જેમાં બોલિવૂડ ઉદ્યોગની ઘણી હસ્તીઓએ હાજરી આપી હતી.

સોનાક્ષીના લગ્નમાં આ સેલેબ્સ આવ્યા ન હતા!

જોકે, રિસેપ્શન પાર્ટીમાં ઘણી સેલિબ્રિટીએ હાજરી આપી ન હતી. જેમાં શાહરૂખ ખાન, સલમાન ખાન અને આમિર ખાનના નામ સામેલ છે. આ સિવાય બચ્ચન પરિવાર પણ સોનાક્ષી સિંહા-ઝહીર ઈકબાલની રિસેપ્શન પાર્ટીમાં જોવા મળ્યો ન હતો.

બચ્ચન પરિવાર પાર્ટીમાં હાજર રહ્યો ન હતો

તમને જણાવી દઈએ કે સોનાક્ષી સિન્હાએ ઝહીર ઈકબાલ સાથે તેના ઘરે રજિસ્ટર્ડ મેરેજ કર્યા હતા અને ત્યારબાદ સાંજે રિસેપ્શન પાર્ટીનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. આ પાર્ટીમાં અનેક સેલિબ્રિટીઓએ હાજરી આપી હતી. જોકે, બચ્ચન પરિવાર આ પાર્ટીમાં ગેરહાજર રહ્યો હતો. અમિતાભ બચ્ચન કે તેમના પરિવારનો કોઈ સભ્ય જોવા મળ્યો ન હતો.

અમિતાભ બચ્ચન અને શત્રુઘ્ન સિન્હા રિલેશનશિપમાં છે

કહેવાય છે કે અમિતાભ બચ્ચન અને શત્રુઘ્ન સિન્હા એકબીજા સાથે રિલેશનશિપમાં છે. ઘણા અહેવાલોમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે આ દુશ્મન ફિલ્મ બ્લેક સ્ટોનના સમયથી શરૂ થઈ હતી. ત્યારથી બંને એકબીજા સાથે વાત કરતા નથી.

લોકો અમિતાભ બચ્ચનને પસંદ કરવા લાગ્યા

એક જૂના ઈન્ટરવ્યુમાં શત્રુઘ્ન સિન્હાએ કહ્યું હતું કે 70ના દાયકામાં લોકો તેમના કરતા અમિતાભ બચ્ચનને વધુ પસંદ કરવા લાગ્યા હતા. અમિતાભ બચ્ચનની લોકપ્રિયતા દિવસેને દિવસે વધતી જતી હતી અને શત્રુઘ્ન સિન્હા તેમની ઈર્ષ્યા કરવા લાગ્યા.

શત્રુઘ્ન સિંહા અમિતાભના સ્ટારડમથી નારાજ હતા

ઘણા અહેવાલોમાં એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે અમિતાભ બચ્ચનના ચમકતા સ્ટારડમને જોઈને શાહરૂખ સિંહાને ઈર્ષ્યા થઈ હતી. તેમને આ બધું પસંદ ન આવ્યું અને આવી સ્થિતિમાં તેમની અને અમિતાભ બચ્ચન વચ્ચે દુશ્મની શરૂ થઈ ગઈ.

વિવાદ ઉકેલાયા બાદ પણ બિગ બી લગ્નમાં હાજર રહ્યા ન હતા.

જો કે થોડા સમય પહેલા શત્રુઘ્ન સિન્હાએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે અમિતાભ બચ્ચન સાથેનો તેમનો વિવાદ ઉકેલાઈ ગયો છે અને તેમની વચ્ચેની લડાઈનો અંત આવી ગયો છે, પરંતુ આ નિવેદન પછી પણ અમિતાભ બચ્ચન કે તેમના પરિવારનો કોઈ સભ્ય સોનાક્ષી સિંહા સાથે લગ્ન કરવાનું વિચારી રહ્યો નથી. વિશે વાત નથી.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments