Sunday, July 14, 2024
HomeENTERTAINMENTकान कान लादल्ली सांती किन सिना सिना सिना किन सिना सिना सिना?

कान कान लादल्ली सांती किन सिना सिना सिना किन सिना सिना सिना?


  • સોનાક્ષી સિન્હા અને ઝહીર ઈકબાલના લગ્ન થઈ ગયા
  • લવ અને કુશે સોનાક્ષી સિંહાના લગ્નમાં હાજરી આપી ન હતી
  • ચાહકોનું અનુમાન હતું કે તેનો ભાઈ અભિનેત્રીના લગ્નથી નારાજ હતો.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી સોનાક્ષી સિન્હા અને ઝહીર ઈકબાલે 23 જૂનના રોજ લગ્ન કર્યા હતા. આ કપલના લગ્નની તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે, પરંતુ એક્ટ્રેસના બંને ભાઈઓ આ ફંક્શનમાંથી ગાયબ રહ્યા.

વધુ વાંચો હા?

સોનાક્ષી સિન્હા અને ઝહીર ઈકબાલે 23 જૂને કોર્ટ મેરેજ કર્યા હતા. ત્યારબાદ તેઓએ સાંજે રિસેપ્શન પાર્ટીનું આયોજન કર્યું હતું. પરિવારના સભ્યો સિવાય બોલિવૂડના ઘણા સ્ટાર્સે પણ તેમાં ભાગ લીધો હતો. જો કે, આ લગ્નમાં અભિનેત્રીનો ભાઈ લવ સિન્હા જોવા મળ્યો ન હતો, જેના કારણે ચાહકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે તેનો ભાઈ અભિનેત્રીના લગ્નથી નારાજ છે.

રિસેપ્શનમાંથી સોનાક્ષી સિન્હાનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં સોનાક્ષી સિન્હા બ્રાઈડલ એન્ટ્રી દરમિયાન ફૂલ ડોલની નીચે ફરતી જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન ચાહકોની નજર આગળ ચાલી રહેલા સાકિબ સલીમ પર ટકેલી હતી. સોનાક્ષી સિંહાના ભાઈનું કન્યાદાન કોણે કર્યું.

મારો ભાઈ કોઈ લગ્નના ફંક્શનમાં જોવા મળ્યો ન હતો

હવે આ વીડિયો સામે આવ્યા બાદ ચાહકો સવાલ પૂછી રહ્યા છે કે સોનાક્ષીના જીવનમાં આ આટલી ખુશીની ક્ષણ છે, પરંતુ આ ખાસ પ્રસંગે તેનો ભાઈ લવ સિન્હા ક્યાં છે અને તે લગ્નમાં કેમ હાજર ન હતો. જો રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો માત્ર લવ જ નહીં પરંતુ સોનાક્ષીનો બીજો ભાઈ કુશ પણ લગ્નના કોઈપણ ફંક્શનમાં જોવા મળ્યો ન હતો. હવે તેની પાછળના કારણ વિશે કોઈ માહિતી નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ જ્યારે સોનાક્ષી સિન્હા અને ઝહીર ઈકબાલના લગ્નના સમાચાર સામે આવ્યા હતા, ત્યારે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે અભિનેત્રીનો પરિવાર આ સંબંધની વિરુદ્ધ હતો. જ્યારે શત્રુઘ્ન સિન્હાએ કહ્યું કે આજના બાળકો પૂછતા નથી પરંતુ માહિતી આપી રહ્યા છે. આ સિવાય અભિનેત્રીના ભાઈ લવ સિન્હાએ લગ્નના સમાચારોને સ્પષ્ટપણે નકારી કાઢ્યા અને કહ્યું કે તેમને આ અંગે કોઈ માહિતી નથી.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments