સ્વિટ્ઝરલેન્ડના રેસ્ટોરાંમાં સલવાર-કમીઝમાં જોવા મળી વેઈટ્રેસ જૂઓ વીડિયો

0
174HD ન્યૂઝ ડેસ્ક, 22 જૂનપહેરવેશ એ આપણી સંસ્કૃતિ છે આપણી ઓળખ છે. ભવ્ય ભારતીય સંસ્કૃતિ પર વિદેશીઓને પણ ખૂબ માન છે. વિદેશી લોકો પણ ભારતીય કલ્ચર અપનાવી રહ્યા છે. હાલમાં એક વિડીયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં સ્વિટ્ઝરલેન્ડના રેસ્ટોરાંમાં કામ કરતી એક વેઈટ્રેસ સલવાર-કમીઝમાં જોવા મળી છે. વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @soulmate_xpress પર શેર કરવામાં આવ્યો હતો, આ વિડીયો જોઈને લોકો વખાણ કરી રહ્યા છે. તમે પણ આ દિલચસ્પ વીડિયો જરૂરથી જોજો.

વીડિયોને 2 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા

સ્વિટ્ઝર્લેન્ડની એક રેસ્ટોરન્ટમાં ભારતીય આઉટફિટ પહેરેલી વેઈટ્રેસનો વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. ભારતીય લોકોના દિલ જીતી રહેલા વીડિયોમાં વેઈટ્રેસ સલવાર કમીઝ પહેરેલી જોવા મળે છે. વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ @soulmate_xpress પર શેર કરવામાં આવ્યો હતો, જે જર્મનીમાં રહેતા ભારતીય દંપતીને સમર્પિત છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરવામાં આવેલા વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “કોને ખબર હતી કે મને સ્વિટ્ઝર્લેન્ડમાં ભારતનો એક ભાગ મળશે જે ભારત કરતા પણ વધુ ભારતીય છે? મોટા ભાગના યુરોપમાં ભારતીય રેસ્ટોરન્ટમાં પ્રવેશવું એ એક સાંસ્કૃતિક ટાઈમ મશીન જેવું છે – સમૃદ્ધ પરંપરાઓ અને વાઈબ્રન્ટ સરંજામ જે ક્યારેક ભારતમાં સ્થળની બહાર લાગે છે. એક અઠવાડિયા પહેલા પોસ્ટ કરાયેલા આ વીડિયોને 2 લાખથી વધુ વ્યૂઝ મળ્યા છે. આ સિવાય તેને 5 હજારથી વધુ લાઈક્સ અને ઈન્સ્ટાગ્રામ યુઝર્સ તરફથી ઘણી કોમેન્ટ્સ પણ મળી રહી છે.

વેઇટ્રેસ ભારત કરતાં વધુ છે ભારતીય

ઇન્સ્ટાગ્રામ વિડિયોમાં લખવામાં આવ્યું છે, “જ્યારે સ્વિટ્ઝર્લેન્ડમાં ભારતીય રેસ્ટોરન્ટ્સ અને વેઇટ્રેસ ભારત કરતાં વધુ ભારતીય છે.” રેસ્ટોરન્ટમાં ખૂબ જ ભીડ જોવા મળી રહી છે અને વેઇટ્રેસ ગ્રાહકોની કાળજી લેતી જોવા મળે છે. જ્યારે વેઈટ્રેસે પોતાની જાતને રેકોર્ડ થતી જોઈ, ત્યારે તેણે હસીને કેમેરા તરફ માથું હલાવ્યું હતું. જેમ જેમ વીડિયો આગળ વધી રહ્યો છે તેમ તેમ અન્ય એક વેઈટ્રેસ પણ સલવાર સૂટ પહેરેલી જોવા મળે છે. રેસ્ટોરન્ટની એક દિવાલ પર હિન્દુ દેવીનું ચિત્ર પણ પ્રદર્શિત કરવામાં આવ્યું છે.

આ પણ વાંચો..કિંજલ દવેએ ફાધર્સ-ડેના દિવસે પિતાને આપી શાનદાર ગિફ્ટ, પિતા થયા ભાવુક

Source link

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here