Wednesday, July 24, 2024
HomeENTERTAINMENTશ્વેતા તિવારીએ આપ્યા સારા સમાચાર, કહ્યું- વધુ રાહ જોઈ શકતો નથી

શ્વેતા તિવારીએ આપ્યા સારા સમાચાર, કહ્યું- વધુ રાહ જોઈ શકતો નથી


  • શ્વેતા તિવારીએ ચાહકોને ખુશીનો સંદેશ આપ્યો
  • શ્વેતા તિવારી એક નવું ડ્રામા કરવા જઈ રહી છે
  • તેનું નામ છે ‘એક મેં ઔર એક તો’

અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી પોતાની ફિટનેસ અને સુંદરતાના કારણે ફેન્સની વચ્ચે દરરોજ ચર્ચામાં રહે છે. પરંતુ હવે અભિનેત્રી એક અલગ કારણોસર સમાચારમાં છે અને આ એક સારા સમાચાર છે. શ્વેતા તિવારીએ ચાહકોને આપી ખુશખબર, જેને સાંભળીને તમે પણ ખુશ થઈ જશો. આ જાણકારી તેણે પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર આપી હતી.


શ્વેતા તિવારીએ ચાહકોને સારા સમાચાર આપ્યા છે

શ્વેતા તિવારીએ તેના ઓફિશિયલ ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક પોસ્ટ શેર કરી છે. આ પોસ્ટની સાથે તેણે કેપ્શનમાં લખ્યું કે, ‘હું મારા આગામી હિન્દી કોમેડી ડ્રામા ‘એક મેં ઔર એક તુ’ની જાહેરાત કરતા ખુશ છું. હાસ્ય અને લાગણીઓના રોલરકોસ્ટર માટે તૈયાર રહો. બાકીના કલાકારોને મળવા માટે હું રાહ જોઈ શકતો નથી! શું આ સારો વિકલ્પ છે?’

ખરેખર, શ્વેતા તિવારી એક નવું ડ્રામા કરવા જઈ રહી છે. તેનું નામ ‘એક મેં ઔર એક તુ’ છે. તે એક કોમેડી ડ્રામા હશે જેનું પ્રીમિયર 6 જુલાઈના રોજ સાંજે 7:30 કલાકે સેન્ટ એન્ડ્રુમાં અને 7મી જુલાઈએ રંગશહરાદામાં સાંજે 7:00 કલાકે થશે. શ્વેતાએ તેનું પોસ્ટર પણ શેર કર્યું છે. અભિનેત્રીની પોસ્ટ જોઈને ચાહકો ખુશીથી ઉછળી પડ્યા હતા.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments