Sunday, July 14, 2024
HomeENTERTAINMENT'ધ ગ્રેટ ઈન્ડિયન કપિલ શો'માં સુમોના ચક્રવર્તી કેમ નથી જોવા મળી?

‘ધ ગ્રેટ ઈન્ડિયન કપિલ શો’માં સુમોના ચક્રવર્તી કેમ નથી જોવા મળી?


  • કપિલ એ Netflix કોમેડી શો સંક્રેશ કાર્લીઃ સુમોના નથી
  • મારી મરજીતિ શો છોડ્યો નૈતિઃ અભિનેત્રી
  • સુમોના હજુ પણ કપિલથી નારાજ છે

લોકપ્રિય ટીવી અભિનેત્રી સુમોના ચક્રવર્તીએ કોમેડિયન કપિલ શર્મા સાથે ‘કોમેડી સર્કસ’થી લઈને ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ સુધી કામ કર્યું છે. વર્ષોથી આ દંપતીએ શોમાં ચાહકોનું મનોરંજન કર્યું છે. કપિલ શર્માના નવા શો ‘ધ ગ્રેટ ઈન્ડિયન કપિલ શો’માં જ્યારે દર્શકોએ સુમોના ચક્રવર્તીને જોઈ ન હતી, ત્યારે દરેકના મનમાં સવાલ હતો કે સુમોના આ વખતે શોમાં કેમ નથી જોવા મળી?

શું સુમોના ચક્રવર્તી કપિલ શર્માથી નારાજ છે?

સુમોના ચક્રવર્તીને ઘણી વખત પૂછવામાં આવ્યું છે કે તે આ વખતે નેટફ્લિક્સ પર કપિલના શોમાં કેમ નથી દેખાતી. પરંતુ સુમોનાએ હજુ સુધી આ મામલે કોઈ સ્પષ્ટ જવાબ આપ્યો નથી. જોકે, હવે સુમોનાએ ખુલાસો કર્યો છે કે જ્યારે કપિલે તેને નેટફ્લિક્સ કોમેડી શો માટે સંપર્ક કર્યો ન હતો ત્યારે તે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ હતી. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે તેણે પોતાની મરજીથી શો છોડ્યો નથી.

 

એક રિપોર્ટ અનુસાર સુમોનાએ કહ્યું, ‘જ્યારે કપિલે તેના શો માટે તેનો સંપર્ક કર્યો ન હતો ત્યારે તે ચોંકી ગઈ હતી અને ગુસ્સે થઈ ગઈ હતી. સૂત્રએ દાવો કર્યો હતો કે સુમોના હજુ પણ કપિલથી નારાજ છે કારણ કે સુનીલ ગ્રોવર સાથે કામ કરવા માટે સંમત થયા બાદ તેણે કિકુ શારદા અને કૃષ્ણા અભિષેકનો સંપર્ક કર્યો હતો, પરંતુ તેનો નહીં.

કપિલ શર્માએ અભિનેત્રીને ન બોલાવી!

સુમોનાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘તેને આશા હતી કે શોના ડિજિટલ વર્ઝન માટે સમગ્ર કાસ્ટને જાળવી રાખવામાં આવશે, પરંતુ તેને કપિલ તરફથી ફોન આવ્યો ન હતો.’ સુમોનાને હંમેશા લાગતું હતું કે શોની ડાયલોગ ડિલિવરી અને જોક્સની શૈલીને ગંભીરતાથી લેવામાં આવશે. પરંતુ તેણે ક્યારેય વિચાર્યું ન હતું કે આવું થશે. અભિનેત્રીએ જે કહ્યું તેના પરથી લાગે છે કે સુમોના જે પણ થયું તેનાથી ગુસ્સે છે. પરંતુ અભિનેત્રીએ આ બાબતો પર મૌન રહેવું અને તેના વિશે વાત ન કરવી વધુ સારું માન્યું. એવું કહેવાય છે કે જ્યારે સુમોનાને કપિલના શોમાંથી ગાયબ થવા વિશે પૂછવામાં આવે છે, ત્યારે તે વધુ પરેશાન થઈ જાય છે. આ પ્રશ્ન તેમની બળતરામાં મીઠું ઉમેરે છે. બીજો વિકલ્પ પસંદ કરો ઓકે, બીજો વિકલ્પ પસંદ કરો

સુમોના ચક્રવર્તી ‘ખતરો કે ખિલાડી 14’માં જોવા મળશે

સુમોના ચક્રવર્તીએ 10 વર્ષ સુધી કપિલ સાથે કામ કર્યું છે અને ‘કોમેડી નાઈટ્સ વિથ કપિલ’ અને ‘ધ કપિલ શર્મા શો’નો ભાગ રહી ચુકી છે. પરંતુ, જ્યારે કપિલ ‘ધ ગ્રેટ ઈન્ડિયન કપિલ શો’ લઈને પાછો ફર્યો ત્યારે તેણે સુમોનાને લીધી ન હતી. તમને જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં અભિનેત્રી ‘ખતરો કે ખિલાડી 14’નું શૂટિંગ કરી રહી છે.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments