Friday, July 19, 2024
HomeENTERTAINMENTબોલિવૂડ: મારી પુત્રીન ત્યા સેપ્સોગ શુલ્યોં શિક્ષા હૈ

બોલિવૂડ: મારી પુત્રીન ત્યા સેપ્સોગ શુલ્યોં શિક્ષા હૈ


  • એક ઈન્ટરવ્યુમાં શત્રુઘ્ને કન્ફર્મ કર્યું હતું કે તે તેની દીકરીના લગ્નમાં ચોક્કસપણે હાજરી આપશે.
  • પીઢ અભિનેતાએ એમ પણ કહ્યું કે તેની પુત્રીને તેનો જીવનસાથી પસંદ કરવાનો અધિકાર છે
  • આ માત્ર મારી પુત્રી સોનાક્ષીનું જીવન છે, જેના પર મને ખૂબ ગર્વ છે અને હું જેને ખૂબ પ્રેમ કરું છું.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી સોનાક્ષી સિન્હા 23 જૂન, રવિવારે તેના બોયફ્રેન્ડ ઝહીર ઈકબાલ સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહી છે. જ્યારથી તેમના લગ્નના સમાચાર સામે આવ્યા છે ત્યારથી એવી પણ ચર્ચા થઈ રહી છે કે સોનાક્ષીના પિતા શત્રુઘ્ન સિંહા અને પરિવારના બાકીના સભ્યો આ લગ્નથી ખુશ નથી.

ઘણા અહેવાલોમાં એવું પણ કહેવામાં આવ્યું હતું કે શત્રુઘ્ન તેમની પુત્રીના લગ્નમાં હાજરી આપશે નહીં. જો કે, હવે એક ઈન્ટરવ્યુમાં અભિનેતાએ આ અહેવાલો પર પૂર્ણવિરામ લગાવી દીધું છે. એક ઈન્ટરવ્યુમાં શત્રુઘ્ને કન્ફર્મ કર્યું હતું કે તે તેની દીકરીના લગ્નમાં ચોક્કસપણે હાજરી આપશે. પીઢ અભિનેતાએ એમ પણ કહ્યું કે તેની પુત્રીને તેનો જીવનસાથી પસંદ કરવાનો અધિકાર છે અને ઝહીર સાથે તેની જોડી સારી લાગે છે. ઈન્ટરવ્યુમાં શત્રુઘ્ને કહ્યું, ‘તમે કોણ છો? આ મારી એકમાત્ર પુત્રી સોનાક્ષીનું જીવન છે, જેના પર મને ખૂબ ગર્વ છે અને હું જેને ખૂબ પ્રેમ કરું છું. તે મને શક્તિનો સ્તંભ કહે છે. આ લગ્નમાં હું ચોક્કસ હાજર રહીશ. અને મારે શા માટે હાજરી ન આપવી જોઈએ? મારી ખુશી તેની ખુશીમાં છે. ‘સોનાક્ષીને પોતાનો જીવનસાથી અને લગ્ન સંબંધિત દરેક વસ્તુ પસંદ કરવાનો અધિકાર છે.’ શ્રુગ્ને આધ્યા ગુડ ગન મુંબઈ મુંબઈ. હું અહીં માત્ર મારી પુત્રીની શક્તિ તરીકે જ નહીં પરંતુ તેની વાસ્તવિક ઢાલ તરીકે પણ ઉભો છું. ‘સોનાક્ષી અને ઝહીર તેમના જીવનનો શ્રેષ્ઠ સમય એકસાથે પસાર કરી રહ્યા છે અને તેઓ એકસાથે એકદમ સુંદર લાગે છે.’Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments