Sunday, July 14, 2024
HomeNATIONALશ્રીનગરમાં પીએમ મોદીઃ શ્રીનગરમાં પીએમ મોદીનું પરંપરાગત રીતે સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું

શ્રીનગરમાં પીએમ મોદીઃ શ્રીનગરમાં પીએમ મોદીનું પરંપરાગત રીતે સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું


  • પીએમ મોદી આજથી બે દિવસ માટે જમ્મુ-કાશ્મીરમાં
  • પીએમ મોદી શ્રીનગરમાં વિવિધ કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેશે
  • એમ્પાવરિંગ યુથ, ટ્રાન્સફોર્મિંગ J&Kનું આયોજન

ત્રીજી વખત વડાપ્રધાન બન્યા બાદ નરેન્દ્ર મોદી ગુરુવારે જમ્મુ-કાશ્મીરના પ્રવાસે છે. તેઓ નવી દિલ્હીથી શ્રીનગર પહોંચ્યા છે. આજે પીએમ મોદી શ્રીનગરમાં ‘યુવા સશક્તિકરણ, જમ્મુ-કાશ્મીરમાં પરિવર્તન’ કાર્યક્રમમાં ખાસ ઉપસ્થિત રહેશે, જેનો હેતુ યુવાનોને પ્રગતિનો માર્ગ બતાવવાનો છે. પીએમ મોદી શ્રીનગર પહોંચ્યા ત્યારે તેમનું પરંપરાગત રીતે સ્વાગત કરવામાં આવ્યું હતું. જેઓ ત્યાં સ્ટોલ લગાવવા આવ્યા હતા તેમની સાથે પણ તેઓ વાતચીત કરતા જોવા મળ્યા હતા.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments