Tuesday, July 23, 2024
HomeSPORTSIND vs AFG Dream11 Prediction: કોણ બનશે બંને ટીમનું ટ્રમ્પ કાર્ડ, કોને...

IND vs AFG Dream11 Prediction: કોણ બનશે બંને ટીમનું ટ્રમ્પ કાર્ડ, કોને બનાવાશે કેપ્ટન, જાણો બધુ


ભારત વિ અફઘાનિસ્તાન

IND vs AFG ડ્રીમ 11 પ્રિડિક્શન મેચ પ્રીવ્યૂ સુપર 8 મેચ આજે વેસ્ટ ઈન્ડિઝમાં ભારતીય ટીમ તેની સુપર 8 મેચની શરૂઆત અફઘાનિસ્તાન સામે કરશે, આ વેસ્ટ ઈન્ડિઝમાં ભારતની પ્રથમ મેચ હશે, જ્યારે અફઘાનિસ્તાને તેની તમામ T20 વર્લ્ડ કપ મેચ વેસ્ટ ઈન્ડિઝમાં રમી છે અને નવી જેવી મોટી ટીમને હરાવી છે. ઝીલેન્ડ એટલા માટે ટીમ ઈન્ડિયાને તેનાથી સાવધ રહેવાની જરૂર છે, તેને વેસ્ટ ઈન્ડિઝની સ્થિતિની પણ વધુ સમજ છે.

અફઘાનિસ્તાનના ખેલાડીઓએ પણ આઈપીએલમાં ભારતની બેટિંગ અને કેપ્ટનની ઓળખ કરી છે રાશિદ ખાન તેથી ટીમનું ટ્રમ્પ કાર્ડ તે છે જે બોલ અને બેટ બંનેથી વિસ્ફોટક પ્રદર્શન કરવાનું જાણે છે. ફઝલહક ફારૂકી ભારતીય ખેલાડીઓને પણ આનાથી ડરવું પડશે. વિરાટ અને રોહિત વિરાટની વાત કરીએ તો આ બંને કંઈ ખાસ કરી શક્યા નથી, તે આકરી ટીકાનો શિકાર બન્યો છે, તેણે 3 ઇનિંગ્સમાં માત્ર 5 રન બનાવ્યા છે, રોહિત શર્માએ આ 3 ઇનિંગ્સમાં 68 રન બનાવ્યા છે.

ઘણા લોકોએ એમ પણ કહ્યું કે યશસ્વીએ ઓપનર તરીકે બેટિંગ કરવી જોઈએ, પરંતુ ભારતીય ટીમ ઓપનિંગ માટે માત્ર રોહિત અને વિરાટને જ મેદાનમાં ઉતારશે. જ્યારે અહીં સ્પિનરોનું પ્રભુત્વ રહેશે, તેથી ટીમ ઈન્ડિયાએ તેના ફાસ્ટ બોલર અક્ષર પટેલ, રવિન્દ્ર જાડેજા અને એકને મેદાનમાં ઉતારવા પડશે. કુલદીપ જસપ્રિત બુમરાહ અને અર્શદીપ સિંહ સ્પિન વિભાગ સંભાળશે જ્યારે જસપ્રિત બુમરાહ અને અર્શદીપ સિંહ ફાસ્ટ બોલિંગ વિભાગ સંભાળશે. ભારત માટે ટ્રમ્પ કાર્ડ બની શકે છે હાર્દિક પંડ્યા જેણે 3 મેચમાં 7 વિકેટ લીધી છે, તે આ મેચમાં બેટથી મોટો ફેરફાર કરી શકે છે.

અફઘાનિસ્તાન ક્રિકેટ ટીમ ક્રેડિટ:

ભારત વિ અફઘાનિસ્તાન (હેડ ટુ હેડ)

(ભારત વિ અફઘાનિસ્તાન હેડ-ટુ-હેડ)

T20માં ભારત અને અફઘાનિસ્તાન 8 મેચમાં આમને-સામને આવ્યા છે, આ 8 મેચોમાંથી ભારતે 7માં જીત મેળવી છે જ્યારે 1 મેચ પરિણામ વિના સમાપ્ત થઈ છે.

ભારત વિ અફઘાનિસ્તાન મેચમાં પિચ કેવી હશે?

(ભારત વિ અફઘાનિસ્તાન પીચ રિપોર્ટ)

આ T20 વર્લ્ડ કપમાં બાર્બાડોસની પીચ બેટ્સમેનોને સપોર્ટ કરી રહી છે, આ ટૂર્નામેન્ટમાં ઓસ્ટ્રેલિયાએ અહીં બે વખત 200થી વધુ રન બનાવ્યા છે, આ મેચ પણ હાઈ સ્કોરિંગ મેચ બની શકે છે, આ પીચ પર સ્પિનરોને વધુ મદદ મળશે. આ સ્ટેડિયમમાં કુલ 47 T20 મેચ રમાઈ છે, જેમાં પ્રથમ બેટિંગ કરવાનું પસંદ કરનાર ટીમે 30 મેચ જીતી હતી, જ્યારે પીછો કરવાનું પસંદ કરતી ટીમે 17 મેચ જીતી હતી.

હવામાન કેવું રહેશે? શું વરસાદ આ મેચનો દુશ્મન બનશે?

(ભારત વિ અફઘાનિસ્તાન મેચ હવામાન સ્થિતિ)

weather.com અનુસાર, કેન્સિંગ્ટન ઓવલમાં વાદળછાયું વાતાવરણ હોઈ શકે છે, પરંતુ વરસાદની સંભાવના ઘણી ઓછી છે. આ સવારની રમત છે, બાર્બાડોસનો સમય. તાપમાન 27 ડિગ્રી સેલ્સિયસથી 31 ડિગ્રી સેલ્સિયસ વચ્ચે રહેશે.

ડ્રીમ 11 ફેન્ટસી ટીમમાં આ ખેલાડીઓને પસંદ કરો

(ભારત વિ અફઘાનિસ્તાન ડ્રીમ 11 પ્રિડિક્શન ફૅન્ટેસી ટીમ)

વિકેટ કીપર : ઋષભ પંત, રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ

બેટ્સમેન : સૂર્યકુમાર યાદવ, વિરાટ કોહલી (C), ઇબ્રાહિમ ઝદરાન

દરેક કાર્યમાં કુશળ : હાર્દિક પંડ્યા (vc), અઝમતુલ્લા ઓમરઝાઈ

બોલર : જસપ્રિત બુમરાહ, રાશિદ ખાન, ફઝલહક ફારૂકી, કુલદીપ યાદવ

મેચ ક્યાં જોવી: Disney+ Hotstar એપ્લિકેશન અને વેબસાઇટ

જીવંત પ્રસારણ– સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ નેટવર્ક

ભારતમાં, તમે આ મેચનું લાઈવ ટેલિકાસ્ટ 8 વાગ્યાથી જોઈ શકશો, ટોસ સાંજે 7.30 વાગ્યે થશે.

ટીમ ઈન્ડિયા : રોહિત શર્મા (કેપ્ટન), વિરાટ કોહલી, સૂર્યકુમાર યાદવ, કુલદીપ યાદવ, જસપ્રિત બુમરાહ, અર્શદીપ સિંહ, ઋષભ પંત (વિકેટકીપર), યશસ્વી જયસ્વાલ, મોહમ્મદ સિરાજ, યુઝવેન્દ્ર ચહલ, સંજુ સેમસન, શિવમ દુબે, હાર્દિક પંડ્યા, રવીન્દ્ર જાહરે પટેલ.

ટીમ અફઘાનિસ્તાન : રશીદ ખાન (કેપ્ટન), રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ (વિકેટ-કીપર), ઈબ્રાહીમ ઝદરાન, ગુલબદિન નાયબ, અઝમતુલ્લા ઉમરઝાઈ, નજીબુલ્લાહ ઝદરાન, મોહમ્મદ નબી, કરીમ જનાત, નૂર અહેમદ, મોહમ્મદ ઈશાક, નાંગેલિયા ખરોટે, હઝરતુલ્લા ઝાઝાઈ, નવીન ઉલ હક. , ફઝલહક ફારૂકી, ફરીદ



Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments