Tuesday, July 23, 2024
HomeENTERTAINMENTBigg Boss OTT: આ 14 સ્પર્ધકો એન્ટ્રી કરશે, અનિલ કપૂર હશે હોસ્ટ

Bigg Boss OTT: આ 14 સ્પર્ધકો એન્ટ્રી કરશે, અનિલ કપૂર હશે હોસ્ટ


  • બિગ બોસ ઓટીટી સીઝન 3 માટે 14 કન્ફર્મેડ સ્પર્ધકોની યાદી જાહેર કરવામાં આવી છે
  • વડાપાવ ગર્લ એટલે કે શોનો ભાગ્ય અગન તરીકે ચંદ્રિકા દીક્ષિત
  • કન્ટેન્ટ સર્જક વિશાલ પાંડે પણ બિગ બોસ OTT 3માં જોવા મળશે
બિગ બોસ ઓટીટી સીઝન 3 ની રાહ હવે પૂરી થઈ ગઈ છે અને તે એક જ દિવસમાં ધમાકેદાર શરૂ થવા જઈ રહી છે. આ શો 21 જૂનથી Jio સિનેમા એપ પર સ્ટ્રીમ થશે. આ વખતે શોમાં ઘણા બદલાવ જોવા મળશે. કારણ કે ‘ઝક્કાસ’ તેની બ્રાન્ડ માટે પ્રખ્યાત છે, અનિલ કપૂર તેના હોસ્ટ છે. શોના 14 કન્ફર્મ સ્પર્ધકોની યાદી જાહેર કરવામાં આવી છે. આ નામો જાણ્યા પછી તમારો ઉત્સાહ વધી જશે. આ વખતે બીબી હાઉસમાં ટીવી કલાકારો, પ્રભાવશાળી લોકો, સમાચાર નિર્માતાઓ, સંગીત અને રમતગમતની હસ્તીઓ જોવા મળશે.
કેતન રાવ
લોનાવલામાં જન્મેલા સાઈ કેતન રાવ મહારાષ્ટ્રીયન છે. અભિનેતા ટીવી શો ‘મહેંદી હૈ રચને વાલી’ થી પ્રખ્યાત થયો હતો. આ પછી તે સીરિયલ ‘ચાશની’ અને ‘ઈમલી’માં જોવા મળી હતી. સાઈએ તેલુગુ શો, વેબ સિરીઝ અને મ્યુઝિક વીડિયોમાં પણ કામ કર્યું છે.
પૌલોમી દાસ
મૉડલ અને અભિનેત્રી પૉલોમી પણ રિયાલિટી શોમાં પોતાની સુંદરતા બતાવતી જોવા મળશે. બંગાળી ડસ્કી બ્યુટીએ તેની કારકિર્દીની શરૂઆત મોડલિંગથી કરી હતી. તેણે ઈન્ડિયાઝ નેક્સ્ટ ટોપ મોડલ 2016માં ભાગ લીધો હતો. આ પછી તે ટીવી શોની દુનિયામાં આવી. પૌલોમીના ફેવરિટ શો ‘સુહાની સી એક લડકી’, ‘દિલ હૈ તો હૈ’, ‘કાર્તિક પૂર્ણિમા’ છે. તે વેબ શો ‘પાર્શપુર’, ‘બેકાબુ’, ‘હૈ ભગવાન’માં જોવા મળી છે. પાઉલોમી તેના ડસ્કી આકર્ષક દેખાવ અને ગ્લેમરસ ઈમેજ માટે જાણીતી છે.
ખૂબ સરસ
સોશિયલ મીડિયા પ્રભાવક સના સુલતાનનો જન્મ મુંબઈમાં થયો હતો. મુસ્લિમ પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવતી સનાએ પોતાના કરિયરની શરૂઆત મોડલિંગથી કરી હતી. તે TikTok પર કન્ટેન્ટ ક્રિએટર હતી. ઘણા પંજાબી મ્યુઝિક વીડિયોમાં કામ કર્યું. તે અનોખી શૈલીમાં ઉર્દૂ બોલે છે અને આ વિશેષતા તેને બિગ બોસના ઘરમાં એક અલગ ઓળખ અપાવશે.
સના મકબૂલ
ટીવી અભિનેત્રી સના મકબૂલ એક જાણીતું નામ છે. તેણે 2009માં રિયાલિટી શો MTV Tin Diva સાથે મોડલિંગની શરૂઆત કરી હતી. ત્યારબાદ તેણે ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રી તરફ વળ્યા. સના છે ‘કિતની મોહબ્બત હૈ’, ‘ઐસે પ્યાર કો ક્યા નામ દૂન’ અને ‘અર્જુન’ શોજા મુલ્યા છે. તેણે તેલુગુ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું હતું. સનાએ મિસ ઈન્ડિયા 2012માં ભાગ લીધો હતો. તે છેલ્લે સ્ટંટ શો ખતરોં કે ખિલાડી 11માં જોવા મળી હતી. તેણે પોતાનું નામ સના ખાનથી બદલીને સના મકબૂલ ખાન રાખ્યું.
શિવાની કુમારી
ગ્રામીણ વિસ્તારની એક પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ શિવાની કુમારી પણ બિગ બોસમાં પોતાનું નસીબ અજમાવવા આવી રહી છે. તે આર્યારી ગામની આર્યારી ગામની છે. શિવાની સોશિયલ મીડિયા સેન્સેશન છે. તે તેના વીડિયોમાં ગ્રામીણ જીવન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. તેના 4 મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. તે પોતાની યુટ્યુબ ચેનલ ચલાવે છે.
વિશાલ પાંડે
કન્ટેન્ટ સર્જક વિશાલ પાંડે પણ બિગ બોસ OTT 3માં જોવા મળશે. વિશાલ, જે મુંબઈનો રહેવાસી છે, તે તેના સારી રીતે રિવ્યુ કરેલા લિપ સિંક વીડિયો માટે પ્રખ્યાત છે. તેના 9 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. તેણે ઘણા મ્યુઝિક વીડિયો પણ કર્યા છે.
ચંદ્રિકા દીક્ષિત
વડાપાવ છોકરી અક્ષદિકા દીક્ષિત ને સહીતતુથુ? દિલ્હીમાં કાર્ટ પર વડાપાવ વેચીને લાઇમલાઇટમાં આવેલી ચંદ્રિકા આજે કોઇ સ્ટારથી ઓછી નથી. આ રિયાલિટી શોની સૌથી મનોરંજક સ્પર્ધક સાબિત થઈ શકે છે.
નાઝી
રેપર નાવેદ શેખ પણ બિગ બોસનો ભાગ છે. તેને નાઝી તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે. તેમની ગણતરી લોકપ્રિય ભારતીય રેપર્સમાં થાય છે. તે સ્ટ્રીટ હિપ હોપ શૈલીના ગીતો માટે પ્રખ્યાત છે.
-નીરજ ગોયત
ખલી અને સંગ્રામ સિંહ પછી લાંબા સમય પછી કોઈ ખેલાડી બીબી હાઉસમાં જોવા મળશે. નીરજ ગોયત આ શોનો એક ભાગ છે. તે હરિયાણાનો બોક્સર અને મિક્સ્ડ માર્શલ આર્ટિસ્ટ છે. તેણે માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં પોતાનું નામ કમાવ્યું. RRR, મુકાબાઝ, તુફાન ફિલ્મો સિવાય તે ઘણી તેલુગુ ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળ્યો છે.
દીપક ચૌરસિયા
વરિષ્ઠ પત્રકાર દીપક ચૌરસિયા પણ રિયાલિટી શોનો ભાગ બનવાના છે. જીજ્ઞા વોરા છેલ્લી સિઝનમાં સ્પર્ધક તરીકે આવી હતી.
અરમાન મલિક
ફેમસ યુટ્યુબર અરમાન મલિક રિયાલિટી શોનો ભાગ બનશે. તે રિયાલિટી શોમાં તેની પત્નીઓ પાયલ અને કૃતિકા સાથે જોવા મળશે. આ પહેલીવાર હશે જ્યારે આ પ્રકારની જોડી શોમાં જોવા મળશે.
મુનિષા ખટવાણી
અભિનેત્રી અને ટેરો કાર્ડ રીડર મુનિષા આ શોનો ભાગ બની હતી. મારી પાસે એક સારો વિકલ્પ છે, ઠીક છે, તે બધું સારું છે. બહારના વ્યક્તિ તરીકે, તેઓ મુંબઈની પાર્ટી સર્કિટમાં જાણીતું નામ છે. તેણે 2022માં સમીર ઠાકુર સાથે લગ્ન કર્યા હતા.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments