Wednesday, July 24, 2024
HomeSPORTSક્વિન્ટન ડી કોકની ઇનિંગની મદદથી દક્ષિણ આફ્રિકાએ અમેરિકા સામે 194 રન બનાવ્યા...

ક્વિન્ટન ડી કોકની ઇનિંગની મદદથી દક્ષિણ આફ્રિકાએ અમેરિકા સામે 194 રન બનાવ્યા હતા.


SAvsUSAએ ક્વિન્ટન ડી કોક (74) અને કેપ્ટન એડન માર્કરામ (46)ની તોફાની ઇનિંગ્સની મદદથી દક્ષિણ આફ્રિકાએ T-20 વર્લ્ડની સુપર આઠ, ગ્રુપ 2 મેચમાં અમેરિકાને જીતવા માટે 195 રનનો લક્ષ્યાંક આપ્યો છે. બુધવારે કપ.

આજે સર વિવિયન રિચર્ડ્સ સ્ટેડિયમ ખાતે અમેરિકાના કેપ્ટન એરોન જોન્સે ટોસ જીતીને પ્રથમ બોલિંગ કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો. બેટિંગ કરવા આવેલી દક્ષિણ આફ્રિકાની શરૂઆત સારી રહી ન હતી અને ત્રીજી ઓવરમાં જ રીઝા હેન્ડ્રિક્સ (11)ની વિકેટ ગુમાવી દીધી હતી. આ પછી કેપ્ટન એડન માર્કરામ અને ક્વિન્ટન ડી કોકે ઇનિંગની કમાન સંભાળી હતી. બંને બેટ્સમેન વચ્ચે બીજી વિકેટ માટે 110 રનની ભાગીદારી થઈ હતી.

હરમીત સિંહે 13મી ઓવરમાં ક્વિન્ટન ડી કોક (74)ને આઉટ કરીને આ ભાગીદારી તોડી હતી. ક્વિન્ટન ડી કોકે પોતાની ઇનિંગમાં સાત ચોગ્ગા અને પાંચ છગ્ગા ફટકાર્યા હતા. આ પછી હરમીતે બીજા જ બોલ પર ડેવિડ મિલર (0)ને પેવેલિયન મોકલી દીધો હતો. સૌરભ નેત્રાવલકરે 15મી ઓવરમાં એડન માર્કરામ (46)ને આઉટ કર્યો હતો. માર્કરામે પોતાની ઇનિંગમાં પાંચ ચોગ્ગા અને એક છગ્ગો ફટકાર્યો હતો. હેનરિક ક્લાસેન (36) અને ટ્રિસ્ટન સ્ટબ્સ (20) રન બનાવ્યા બાદ અણનમ રહ્યા હતા.

દક્ષિણ આફ્રિકાએ નિર્ધારિત 20 ઓવરમાં ચાર વિકેટે 194 રન બનાવ્યા હતા, અમેરિકા તરફથી સૌરભ નેત્રાવલકર અને હરમીત સિંહે બે-બે વિકેટ લીધી હતી.(એજન્સી)Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments