Friday, July 19, 2024
HomeNATIONALસાવધાન! એમેઝોન પરથી મંગાવેલું, પેકેટ ખોલતાં જ હાંફ ચડ્યો...વિડીયો જુઓ

સાવધાન! એમેઝોન પરથી મંગાવેલું, પેકેટ ખોલતાં જ હાંફ ચડ્યો…વિડીયો જુઓ


  • ઓનલાઈન ઓર્ડરમાં જીવતો સાપ મળ્યો
  • બેંગલુરુના એક એન્જિનિયર દંપતીએ દાવો કર્યો હતો
  • અંદર એક જીવતો સાપ જોઈને દંપતી ચોંકી ગયા હતા

બેંગલુરુના એક એન્જિનિયર દંપતીએ દાવો કર્યો છે કે તેઓએ ઓનલાઈન ઓર્ડર કરેલા સામાનમાં એક જીવતો સાપ જોવા મળ્યો હતો. દંપતીના કહેવા પ્રમાણે, તેઓએ એમેઝોન પરથી એક વસ્તુ મંગાવી હતી પરંતુ પેકેટ ખોલતા જ તેઓ ચોંકી ગયા હતા. રિપોર્ટ્સ અનુસાર બોક્સની અંદરથી એક જીવતો સાપ બહાર આવ્યો છે. સદભાગ્યે સાપ ટેપ પર પકડાયો અન્યથા તે શક્ય ન હોત. કપલે તરત જ તેનો વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો. આ ઘટનાએ ઈ-કોમર્સ કંપનીઓની પેકેજિંગ અને ડિલિવરી પ્રક્રિયાઓને લઈને ઈન્ટરનેટ પર નવી ચર્ચા જગાવી છે.

દંપતીનું કહેવું છે કે તેમણે બે દિવસ પહેલા એમેઝોન પરથી એક્સબોક્સ કંટ્રોલરનો ઓર્ડર આપ્યો હતો, પરંતુ જ્યારે તેમણે પેકેટ ખોલવાનો પ્રયાસ કર્યો તો અંદર એક જીવંત સાપ જોઈને તેઓ ચોંકી ગયા. સરજાપુર રોડના રહેવાસી દંપતીએ જણાવ્યું કે તેઓએ સમગ્ર ઘટનાને કેમેરામાં કેદ કરી લીધી છે. તેની પાસે સાક્ષી પણ છે.

અડધી રાત્રે દંપતી ટેન્શનમાં!

મહિલાએ કહ્યું કે સદનસીબે સાપ પેકેજિંગ ટેપમાં ફસાઈ ગયો, નહીંતર તે અમારા ઘર અથવા એપાર્ટમેન્ટના અન્ય લોકોને નુકસાન પહોંચાડી શક્યો હોત. આરોપ છે કે આટલી ઉદાસીનતા હોવા છતાં એમેઝોને તેમની વાત પણ ન સાંભળી અને ગ્રાહકે તેમને બે કલાક સુધી ફોન પર વ્યસ્ત રાખ્યા. પછી તેને પરિસ્થિતિનો જાતે સામનો કરવાનું કહેવામાં આવ્યું. આ પછી દંપતીને મધ્યરાત્રિએ તણાવનો સામનો કરવાની ફરજ પડી હતી.

દંપતીએ કહ્યું હતું કે તેમને સંપૂર્ણ રિફંડ મળી ગયું છે પરંતુ ઝેરી સાપના કારણે તેમના જીવ ગુમાવ્યાનું શું? આ ઘટના સ્પષ્ટ કરે છે કે ઈ-કોમર્સ કંપનીઓએ તેમની પેકેજિંગ અને ડિલિવરી પ્રક્રિયાઓને વધુ સુરક્ષિત અને વિશ્વસનીય બનાવવાની છે કારણ કે ગ્રાહક સુરક્ષા સર્વોચ્ચ મહત્વ ધરાવે છે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments