Monday, July 22, 2024
HomeNATIONALનરેન્દ્ર મોદીઃ PM મોદી રવિવારે પશ્ચિમ બંગાળમાં ચાર જાહેરસભાઓ કરશે.

નરેન્દ્ર મોદીઃ PM મોદી રવિવારે પશ્ચિમ બંગાળમાં ચાર જાહેરસભાઓ કરશે.


  • ઉત્તર 24 પરગણાના ભાટપરામાં સવારે 11.30 વાગ્યે PMની બેઠક
  • બપોરે 1 વાગે પશ્ચિમ બંગાળના ચૂંચુડામાં પીએમની જાહેર સભા યોજાશે
  • PM મોદીની હાવડા જિલ્લાના સાંકરેલ ખાતે 4 વાગ્યે જાહેર સભા

ફરી એકવાર પીએમ મોદી લોકસભા ચૂંટણીના પ્રચાર માટે પશ્ચિમ બંગાળ જશે. તેઓ રવિવારે હુગલી ઉત્તર 24 પરગણા અને હાવડા જિલ્લામાં એક-એક કુલ ચાર જાહેર સભાઓ કરશે. વડાપ્રધાન શનિવારે જ કોલકાતા પહોંચ્યા હતા. જ્યાં તેઓ રાજભવનમાં રોકાયા હતા. પીએમની મુલાકાતને લઈને કોલકાતામાં સુરક્ષા સઘન કરવામાં આવી છે. શનિવાર બપોરથી કોલકાતાના માર્ગો પર ટ્રાફિક નિયંત્રણ શરૂ કરવામાં આવ્યું છે.

પીએમ નરેન્દ્ર મોદી નવમી વખત પશ્ચિમ બંગાળની મુલાકાતે છે

લોકસભા ચૂંટણીની તારીખ જાહેર થયા બાદ મોદી નવમી વખત રાજ્યની મુલાકાતે છે. સોમવારે, દેશ અને રાજ્યોમાં ચોથા તબક્કાના મતદાનના એક દિવસ પહેલા, મોદી બંગાળમાં સતત ચાર સભાઓ કરશે. તેમની પ્રથમ સભા ઉત્તર 24 પરગણાના ભાટપારા ખાતે સવારે 11:30 વાગ્યે યોજાશે. તેઓ ત્યાં બેરકપોર લોકસભા મતવિસ્તારમાંથી ભાજપના ઉમેદવાર અર્જુન સિંહ માટે સભા કરશે. વડા પ્રધાન હુગલી લોકસભા મતવિસ્તારના ભાજપના ઉમેદવાર લોકેટ ચેટર્જીના સમર્થનમાં ચૂનચુરામાં બીજી બેઠક કરશે. બીજેપી સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, મોદીની બીજી સભા બપોરે લગભગ 1 વાગ્યે યોજાશે.

વડાપ્રધાનની ત્રીજી બેઠક લગભગ 2.30 કલાકે શરૂ થવા જઈ રહી છે.

ચૂંચુરામાં બેઠક બાદ વડાપ્રધાનની ત્રીજી બેઠક લગભગ 2.30 વાગ્યે શરૂ થવા જઈ રહી છે. તેઓ આ સભા આરમબાગ લોકસભા મતવિસ્તાર હેઠળ આવતા પુરશુરામાં ભાજપના ઉમેદવાર અરૂપકાંતિ દિગરના સમર્થનમાં કરશે. યોગાનુયોગ, મોદીની સભાના એક દિવસ પહેલા ‘દીદી’એ હુગલીમાં જાહેર સભા કરી હતી. શનિવારે મુખ્યમંત્રી મમતા બેનર્જીએ હુગલી લોકસભા મતવિસ્તારમાંથી તૃણમૂલના ઉમેદવાર રચના બેનર્જીના સમર્થનમાં સપ્તગ્રામ વિધાનસભાના ડનલોપ ગ્રાઉન્ડમાં એક સભાનું આયોજન કર્યું હતું.

હાવડા જિલ્લાના સંકરેલ ખાતે વડાપ્રધાનની સભા

પીએમ મોદીની ચોથી અને છેલ્લી જાહેર સભા હાવડા જિલ્લાના સંકરેલમાં યોજાશે. તેઓ સાંજે 4 વાગ્યે સ્થળ પર પહોંચશે. આ બેઠકમાં તેઓ હાવડાથી ભાજપના ઉમેદવાર રતિન ચક્રવર્તીના સમર્થનમાં પ્રચાર કરશે. આ ચાર કેન્દ્રો પર 20 મેના રોજ મતદાન થશે. જ્યાં પીએમ મોદી ભાજપના ઉમેદવારોના સમર્થનમાં પ્રચાર કરશે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments