Monday, July 22, 2024
HomeIPLકેએલ રાહુલ સાથે દુર્વ્યવહાર બદલ સંજીવ ગોયન્કા પર ભડક્યો સ્ટાર ભારતીય ખેલાડી

કેએલ રાહુલ સાથે દુર્વ્યવહાર બદલ સંજીવ ગોયન્કા પર ભડક્યો સ્ટાર ભારતીય ખેલાડી


  • LSGના માલિક સંજીવ ગોયન્કાની સતત ટીકા થઈ રહી છે
  • હૈદરાબાદ સામે હાર બાદ સંજીવ રાહુલ પર ગુસ્સે થયો હતો
  • સ્ટાર ખેલાડી મોહમ્મદ શમીએ પણ સંજીવની ટીકા કરી

IPL ટીમ લખનૌ સુપર જાયન્ટ્સના માલિક સંજીવ ગોયન્કાની સતત ટીકા થઈ રહી છે. LSG અને SRH વચ્ચે રમાયેલી IPL મેચમાં લખનૌની ટીમને કારમી હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આખી ટીમે ખરાબ પ્રદર્શન કર્યું હતું અને કેપ્ટન કેએલ રાહુલે પોતે ધીમી ઇનિંગ રમી હતી. આ પછી જ્યારે મેચ સમાપ્ત થઈ, ત્યારે કેપ્ટન રાહુલ અને ટીમના માલિક સંજીવ ગોયન્કા વચ્ચે વાતચીત ચાલી રહી હતી. બંને વચ્ચે શું થયું તે ખબર નથી, પરંતુ એવું માનવામાં આવે છે કે સંજીવ રાહુલ પર ગુસ્સે થયો હતો. હવે આ અંગે પ્રતિક્રિયાઓ પણ સામે આવી રહી છે. હવે ટીમ ઈન્ડિયાના સ્ટાર ખેલાડી મોહમ્મદ શમીએ પણ સંજીવની ટીકા કરી છે.

મોહમ્મદ શમીએ સંજીવ ગોએન્કા પર નિશાન સાધ્યું

ઈજાના કારણે IPL ન રમી શકનાર મોહમ્મદ શમીએ તીક્ષ્ણ સ્વરમાં કહ્યું છે કે LSGની હાર બાદ ટીવી કેમેરા પર તેના માલિકની આ પ્રકારની પ્રતિક્રિયાને રમતગમતમાં કોઈ સ્થાન નથી. શમીએ કહ્યું કે તમને જોઈને કરોડો લોકો શીખી રહ્યા છે. જો આ વસ્તુઓ કેમેરાની સામે થાય અને સ્ક્રીન પર આવી પ્રતિક્રિયાઓ જોવા મળે તો તે ખૂબ જ શરમજનક છે. તમારે વાત કરવાની મર્યાદા હોવી જોઈએ, આનાથી ઘણો ખોટો સંદેશ જાય છે. શમીએ કહ્યું કે એ ધ્યાનમાં રાખવું જોઈએ કે ખેલાડીઓનું સન્માન થાય છે અને માલિક તરીકે તમે પણ સન્માનિત વ્યક્તિ છો. તમે આ ડ્રેસિંગ રૂમ અથવા ટીમ હોટેલમાં કરી શકો છો. મેદાન પર આવું કરવું જરૂરી નહોતું. આવું કરીને તમે લાલ કિલ્લા પર ધ્વજ નથી લહેરાવ્યો.

મોહમ્મદ શમી ઈજાના કારણે આ વખતે IPLમાંથી બહાર

મોહમ્મદ શમી IPLમાં ગુજરાત ટાઇટન્સ તરફથી રમી રહ્યો છે, પરંતુ તે ઘણા વર્ષોથી કેએલ રાહુલ સાથે પંજાબ કિંગ્સ તરફથી રમ્યો છે. આટલું જ નહીં, બંને ખેલાડીઓ લાંબા સમયથી ટીમ ઈન્ડિયા માટે સાથે રમી રહ્યા છે. મોહમ્મદ શમીએ કહ્યું કે કેએલ રાહુલ એક કેપ્ટન છે, સામાન્ય ખેલાડી નથી. ક્રિકેટ એક ટીમ સ્પોર્ટ છે. જો વ્યૂહરચના સફળ ન થાય તો તે મોટી વાત નથી. રમતમાં કંઈપણ થઈ શકે છે. સારા અને ખરાબ દિવસો હોય છે અને દરેક ખેલાડીનું સન્માન કરવામાં આવે છે. તે વાત કરવાની કોઈ રીત નથી. તેણે કહ્યું કે ઘણી વખત રમતમાં તણાવની ક્ષણો આવે છે અને ખેલાડીઓ એકબીજા સાથે લડતા પણ હોય છે. માત્ર ક્રિકેટ જ નહીં, દરેક રમતમાં આવું થાય છે. એક ખેલાડી બીજા ખેલાડી સાથે વાત કરે તે એક વાત છે, પરંતુ બહારથી કોઈ ખેલાડી સાથે આ રીતે વાત કરે તે અલગ છે.

T20 વર્લ્ડકપ પણ નહીં રમે શમી

સામાન્ય રીતે તમે જોયું જ હશે કે મોહમ્મદ શમી આવી પ્રતિક્રિયા નથી આપતો. પરંતુ પોતાના જ સાથી સાથેના આવા વર્તન બાદ શમીએ તેની સખત નિંદા કરી છે. ODI વર્લ્ડકપમાં પોતાના કરિશ્માથી ટીમ ઈન્ડિયાને ફાઇનલમાં પહોંચાડનાર મોહમ્મદ શમી તે જ સમયે ઈજાગ્રસ્ત થઈ ગયો. તેથી, ન તો તે IPL રમી શકશે અને ન તો તે ટીમ ઈન્ડિયા માટે T20 વર્લ્ડકપ રમતા જોવા મળશે. એવી અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે કે તે ટૂંક સમયમાં ભારતીય ટીમમાં પરત ફરશે અને ફરી એકવાર તે જ રંગમાં જોવા મળશે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments