Monday, July 22, 2024
HomeENTERTAINMENTરજનીકાંતના પૌત્રનું શાનદાર પ્રદર્શન, 12મા ધોરણની માર્કશીટ થઈ વાયરલ

રજનીકાંતના પૌત્રનું શાનદાર પ્રદર્શન, 12મા ધોરણની માર્કશીટ થઈ વાયરલ


  • ધનુષના પુત્ર યાત્રાએ 12માં 600માંથી 569 માર્ક્સ મેળવ્યા હતા.
  • યાત્રાની માર્કશીટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી
  • સ્ટાર કિડના 12 માર્ક્સ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા

અભિનેતા રજનીકાંત અને ધનુષ સાઉથ સિનેમાના સુપરસ્ટાર છે, જ્યારે તેમના પૌત્રો પણ તેમનાથી ઓછા નથી. ધનુષના પુત્રની યાત્રાની માર્કશીટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. રજનીકાંતના પૌત્ર અને ધનુષના પુત્ર યાત્રાએ ધોરણ 12માં શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું હતું. સ્ટાર કિડના 12મા ધોરણના માર્ક્સ જોઈને લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. તેણે 12મું ઉત્કૃષ્ટ માર્ક્સ સાથે પાસ કર્યું.

12મા ધોરણમાં યાત્રાએ શાનદાર પ્રદર્શન કર્યું

રજનીકાંતની પુત્રી ઐશ્વર્યાએ 2004માં ધનુષ સાથે લગ્ન કર્યા, જેનાથી તેને બે પુત્રો છે. દંપતીએ 2022 માં છૂટાછેડા લીધા હતા, પરંતુ તેમના પુત્રોના ઉછેર પર તેની કોઈ નકારાત્મક અસર થઈ નથી. રિપોર્ટ અનુસાર, અભિનેતાના મોટા પુત્ર યાત્રાએ ધોરણ 12માં સારું પ્રદર્શન કર્યું છે. તેના માર્કસ વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

ધનુષના છૂટાછેડાએ તેના ચાહકોને ખૂબ નિરાશ કર્યા, જો કે, ભૂતપૂર્વ દંપતીએ તેમના બાળકોના ઉછેરમાં કોઈ કસર છોડી ન હતી. હવે તેના પુત્રના 12મા ધોરણના માર્ક્સ સોશિયલ મીડિયા પર હેડલાઇન્સ બનાવી રહ્યા છે.

યાત્રાને લગભગ 94 ટકા વોટ મળ્યા હતા

રિપોર્ટ અનુસાર રજનીકાંતના પૌત્રને ભાષામાં 100માંથી 98 માર્ક્સ મળ્યા છે. અંગ્રેજીમાં તેના માર્કસ 92 છે. ગણિતમાં 99 ગુણ છે. ભૌતિકશાસ્ત્રમાં 91 ગુણ મેળવ્યા છે. તેને કેમેસ્ટ્રીમાં 92 અને બાયોલોજીમાં 97 માર્ક્સ મળ્યા છે. તેણે 600માંથી 569 માર્ક્સ મેળવ્યા છે. તેણે લગભગ 94 ટકા માર્ક્સ મેળવ્યા છે.

રજનીકાંત સિનેમા જગતનો ચમકતો સિતારો છે

રજનીકાંત અને ધનુષ ભારતીય સિનેમાના ચમકતા સિતારા છે. આવી સ્થિતિમાં, તેના જીવન વિશે જાણવા માટે ચાહકો ઉત્સુક હોય તે સ્વાભાવિક છે. ધનુષ પાસે એટલી બધી સંપત્તિ અને પ્રસિદ્ધિ છે કે તેના પુત્રો ઈચ્છે તો આરામદાયક જીવન જીવી શકે છે, પરંતુ તેઓનો ઉછેર સારી રીતે થયો છે, જેનો તમે તેના પુત્રની સફર પરથી અંદાજ લગાવી શકો છો.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments