Tuesday, July 16, 2024
HomeNATIONALPM મોદીની જામનગરમાં ચોથી જાહેર સભા. શાહ યુપીમાં ડિફેન્સ કોરિડોર બનાવવાનું...

PM મોદીની જામનગરમાં ચોથી જાહેર સભા. શાહ યુપીમાં ડિફેન્સ કોરિડોર બનાવવાનું ગૌરવ ધરાવે છે


લોકસભા ચૂંટણી 2024: PM મોદી જામનગરમાં જામસાહેબને મળ્યા

આજે વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી થોડીવારમાં જામનગરમાં તેમની ચોથી જાહેરસભાને સંબોધશે. ગઈકાલે પીએમ મોદીએ બનાસકાંઠા અને સાબરકાંઠામાં જાહેર સભાઓ સંબોધી હતી, જ્યારે આજે તેમણે આણંદ, સુરેન્દ્રનગર અને જૂનાગઢમાં ત્રણ જાહેરસભાઓ સંબોધી હતી. તો હવે પીએમ મોદી આજે તેમની ચોથી જાહેર સભા અને તેમના ગુજરાત પ્રવાસની છઠ્ઠી અને અંતિમ જાહેર સભાને સંબોધિત કરવાના છે.

PM મોદીએ જૂનાગઢમાં કહ્યું, જો સરદાર ન હોત તો જૂનાગઢ પાકિસ્તાનમાં હોત.

વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ આજે ​​આણંદ અને ખેડા લોકસભા બેઠકો માટે વિદ્યાનગરના શાસ્ત્રી મેદાનમાં જનસભાને સંબોધી હતી. વડાપ્રધાન મોદીની એક ઝલક મેળવવા અને તેમને સાંભળવા માટે હજારોની સંખ્યામાં લોકો ઉમટ્યા હતા.આ પ્રસંગે મોદીએ જૂનાગઢ, પોરબંદર અને અમરેલી લોકસભામાં આયોજિત સભા દ્વારા વિપક્ષ પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા. બેઠકો.

લોકસભા ચૂંટણી 2024: વોટ જેહાદની અપીલ કરનાર મારિયા આલમ કોણ છે?

લોકસભા ચૂંટણીનો પ્રસંગ છે. ત્રીજા તબક્કા માટે ચૂંટણી યોજાવાની છે. ત્યારે કોંગ્રેસ દ્વારા વોટિંગને લઈને એક નવો શબ્દ વાપરવામાં આવી રહ્યો છે અને તે છે વોટ જેહાદ. યુપીમાં સપાના એક નેતા દ્વારા ‘વોટ જેહાદ’ શબ્દનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો હતો, જેણે રાજકારણમાં ભારે ચર્ચા જગાવી છે. તો ચાલો જાણીએ કોણ છે આ સપા નેતા.

લોકસભા ચૂંટણી 2024: ઉત્તર પ્રદેશને ખાણકામ મુક્ત બનાવ્યું, હવે અમે સંરક્ષણ કોરિડોર બનાવીશું

કેન્દ્રીય ગૃહમંત્રી અમિત શાહે ઉત્તર પ્રદેશના બરેલીમાં એક રેલીને સંબોધિત કરતા કોંગ્રેસ અને ભારત ગઠબંધન પર નિશાન સાધ્યું હતું. અમિત શાહે કહ્યું કે, કોંગ્રેસના રાજકુમારે ભારત જોડો યાત્રાથી ચૂંટણીની શરૂઆત કરી હતી, પરંતુ 4 જૂન પછી કોંગ્રેસ ધૂંડો યાત્રા સાથે સમાપ્ત થવા જઈ રહી છે. બે તબક્કાની ચૂંટણીમાં કોંગ્રેસ પાર્ટી દૂરબીનથી પણ જોઈ શકતી નથી, જ્યારે મોદીજી સદી ફટકારીને આગળ નીકળી ગયા છે.

હરિદ્વાર: REELના કારણે ટ્રેનની અડફેટે વિદ્યાર્થીનું ઘટનાસ્થળે જ મોત

આજકાલ યુવાનોમાં સોશિયલ મીડિયાની રીલ બનાવવાનો શોખ જોરશોરથી ચાલી રહ્યો છે અને આ શોખ ખતરનાક બની રહ્યો છે. તાજેતરનો મામલો ઉત્તરાખંડના હરિદ્વાર જિલ્લાના રૂરકીમાંથી સામે આવ્યો છે. રીલ બનાવતી વખતે એક એન્જિનિયરિંગ સ્ટુડન્ટનું ટ્રેનની ટક્કરથી ઘટનાસ્થળે જ મોત થયું હતું.

બિહાર ચૂંટણી: આરજેડી એટલે લાંચ લેનાર જંગલરાજ.., બિહારમાં વરસાદ જેપી નડ્ડા

લોકસભા ચૂંટણી 2024ના ત્રીજા તબક્કા માટે રાજકીય પક્ષો પ્રચાર કરી રહ્યા છે. બિહારમાં ત્રીજા તબક્કામાં 5 બેઠકો પર મતદાન થવાનું છે. ત્યારબાદ ભાજપના રાષ્ટ્રીય અધ્યક્ષ જેપી નડ્ડા અરરિયા પહોંચ્યા હતા. અહીં ચૂંટણી સભાને સંબોધતા તેમણે વિપક્ષ પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા.

અમદાવાદઃ શહેરના સ્પા સેન્ટરમાં ચાલી રહેલી રેવ પાર્ટીનો પર્દાફાશ

અમદાવાદના સ્પા સેન્ટરમાં રેવ પાર્ટીનો પર્દાફાશ થયો છે. જેમાં મહિલાઓએ સ્પા સેન્ટરમાં બર્થડે પર દારૂ સાથે પાર્ટી કરી હતી. જેમાં દહેગામ સર્કલ પાસે આવેલા વિશાલા કોમ્પલેક્ષમાં રેવ પાર્ટીનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. જેમાં સ્પા સેન્ટરમાં પાર્ટીનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. જેમાં પાર્ટીમાં દારૂ પણ પીરસવામાં આવ્યો હતો.

લોકસભા ચૂંટણી 2024: રાજકોટમાં ભાજપ દ્વારા કોંગ્રેસ વિરુદ્ધ આચારસંહિતા ભંગની ફરિયાદ

લોકસભા ચૂંટણીના ત્રીજા તબક્કાને આડે ગણતરીના દિવસો બાકી છે ત્યારે ભાજપ અને કોંગ્રેસ સહિત તમામ રાજકીય પક્ષો જોરશોરથી ચૂંટણી પ્રચારમાં લાગી ગયા છે. બીજી તરફ સતત નિવેદનબાજીની રમતને લઈને આચારસંહિતા ભંગની ફરિયાદો પણ ઉઠી રહી છે. ત્યારે રાજકોટ ભાજપ દ્વારા આચારસંહિતા ભંગની વધુ એક ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી છે.

Surat News: પોલીસે 20 લાખની કિંમતના MD ડ્રગ્સ સાથે એક ઝડપ્યો

સુરત શહેર પોલીસે ડ્રગ્સ અને નશાના વેચાણમાં સંડોવાયેલા ગુનેગારો સામે લાલ આંખ કરી છે, જેમાં માહિતીના આધારે પોલીસે 20 લાખની કિંમતના MD ડ્રગ્સ સાથે એક આરોપીની ધરપકડ કરી છે અને કોની પાસેથી તે અંગે તપાસ શરૂ કરી છે દવાઓ આપવાની હતી.

Bhavnagar News: દરિયા કિનારેથી રેતીના કારીગરો બનાવી મતદાન જાગૃતિ

લોકસભાની ચૂંટણીના ત્રીજા તબક્કાના આડે હવે ગણતરીના દિવસો જ બાકી રહ્યા છે, ત્યારે એક તરફ રાજકીય પક્ષોએ ચૂંટણી પ્રચાર તેજ કર્યો છે તો બીજી તરફ ચૂંટણી પંચ સહિત વહીવટી તંત્ર મતદાર જાગૃતિના કાર્યક્રમો હાથ ધરીને લોકોને વધુ ને વધુ મતદાન કરો. જેના ભાગરૂપે ભાવનગરમાં અનોખો મતદાન જાગૃતિ કાર્યક્રમ યોજાયો હતો.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments