Tuesday, July 16, 2024
HomeNATIONALPM મોદીનો તેમના ઉમેદવારોને સંદેશ. સુરત મિલની આગ કાબૂ બહાર

PM મોદીનો તેમના ઉમેદવારોને સંદેશ. સુરત મિલની આગ કાબૂ બહાર


વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ આજે ​​તેલંગાણાના ખીરાબાદમાં એક જનસભાને સંબોધી હતી. પીએમ મોદીએ પોતાના સંબોધનમાં કોંગ્રેસ પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા. બીજી તરફ વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ ભાજપના નેતૃત્વ હેઠળના એનડીએ ગઠબંધનના તમામ ઉમેદવારોને વ્યક્તિગત પત્ર લખીને અભિનંદન પાઠવ્યા હતા. તો લોકસભાની ચૂંટણી આવતાની સાથે જ પક્ષપલટોનું રાજકારણ તેજ બન્યું છે. જેમાં મધ્યપ્રદેશ કોંગ્રેસને વધુ એક ઝટકો લાગ્યો છે. દિલ્હી દારૂ કૌભાંડ કેસમાં પૂર્વ ડેપ્યુટી સીએમ મનીષ સિસોદિયાને રાઉઝ એવન્યુ કોર્ટમાંથી ઝટકો લાગ્યો છે. કોર્ટે જામીન અરજી ફગાવી દીધી છે. તો ગુજરાતની વાત કરીએ તો સુરતના ઓલપાડમાં આવેલી ઓઈલ મિલમાં લાગેલી ભીષણ આગને કલાકોની જહેમત બાદ પણ કાબૂમાં લઈ શકાઈ નથી… દેશ અને દુનિયાના મહત્વના સમાચારો સાથે વાંચો 6 વાગ્યા સુધી માત્ર એક ક્લિક પર ઘડિયાળ…

તેલંગાણામાં પીએમ મોદીઃ કોંગ્રેસ પહેલાથી જ બંધારણને નફરત કરે છે

વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદીએ આજે ​​તેલંગાણાના ખીરાબાદમાં એક જનસભાને સંબોધી હતી. પીએમ મોદીએ પોતાના સંબોધનમાં કોંગ્રેસ પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા.

લોકસભા ચૂંટણી 2024: PM મોદીએ NDAના ઉમેદવારોને લખ્યો પત્ર, જાણો શું કહ્યું?

લોકસભાની ચૂંટણીને લઈને રાજકારણ ગરમાયું છે. કેન્દ્રીય ગૃહમંત્રી અમિત શાહનો એડિટેડ વીડિયો વાયરલ થયો છે, આ મામલે કાર્યવાહી કરવામાં આવી રહી છે. પરંતુ પીએમ મોદીએ ભાજપના નેતૃત્વમાં એનડીએના ઉમેદવારોને વ્યક્તિગત પત્ર લખ્યો છે.

લોકસભા ચૂંટણી 2024: ઈન્દોર બાદ MPમાં કોંગ્રેસને ઝટકો, રામનિવાસ રાવત ભાજપમાં જોડાયા

લોકસભાની ચૂંટણી જેમ જેમ નજીક આવી રહી છે તેમ તેમ રાજકારણ તેજ બની રહ્યું છે. મતદાનનો ત્રીજો તબક્કો આવી રહ્યો છે અને તેમાં પણ પક્ષપલટાની રાજનીતિ તેજ બની છે. ત્યારે ઈન્દોર બાદ હવે મધ્યપ્રદેશ કોંગ્રેસને ફટકો પડ્યો છે.

કોરોના સમાચાર: શું કોરોના પછી હાર્ટ એટેકના કેસ વધ્યા? સંપૂર્ણ વાર્તા વાંચો

કોરોના વાયરસથી પીડિત લોકો હવે એક નવા જોખમનો સામનો કરી રહ્યા છે, જે છે હાર્ટ એટેક. હકીકતમાં, ઘણા લોકો કે જેઓ કોરોના વાયરસના યુગમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે હવે લોકોમાં હાર્ટ એટેકનું જોખમ વધી રહ્યું છે અને આ ઝડપથી વધી રહેલા કેસોનું કારણ કોવિડ રસી માનવામાં આવી રહ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં, ચાલો આપણે એવા આંકડાઓ જોઈએ કે જેના કારણે હાર્ટ એટેકના વધતા કેસ માટે કોરોના રોગચાળાને જવાબદાર ગણવામાં આવે છે.

દિલ્હી: મનીષ સિસોદિયાને કોર્ટનો આંચકો, બીજવરની જામીન અરજી ફગાવી

દિલ્હી દારૂ કૌભાંડ કેસમાં પૂર્વ ડેપ્યુટી સીએમ મનીષ સિસોદિયાને રાઉઝ એવન્યુ કોર્ટમાંથી ઝટકો લાગ્યો છે. કોર્ટે જામીન અરજી ફગાવી દીધી છે. ED અને CBI બંને કેસમાં જામીન માંગતી સિસોદિયાની અરજી પર કોર્ટે પોતાનો ચુકાદો આપ્યો હતો. મનીષ સિસોદિયાની જામીન અરજી બીજી વખત ફગાવી દેવામાં આવી છે.

Surat News: સુરતની ઓલપાડની ઓઈલ મિલમાં લાગેલી આગ કલાકો બાદ પણ કાબૂમાં નથી

છેલ્લા કેટલાક સમયથી રાજ્યમાં આગની ઘટનાઓ સામાન્ય બની ગઈ છે. સુરતમાં અવારનવાર આગની ઘટનાઓ બનતી રહે છે જેના કારણે ફાયર સેફ્ટીને લઈને સવાલો ઉભા થાય છે. સુરતની તક્ષશિલા દુર્ઘટના હજુ વિસરાઈ નથી ત્યાં વધુ એક આગની ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે. સુરતના ઓલપાડમાં એક ઓઈલ મિલમાં આગ લાગી હોવાના અહેવાલ છે.

અમદાવાદ હીટ વેવઃ શહેરમાં બિમારીઓ વધી, 8 દિવસમાં 85 લોકો બીમાર પડ્યા

રાજ્યમાં છેલ્લા કેટલાક અઠવાડિયાથી હીટવેવની સ્થિતિ જોવા મળી રહી છે. તેમાં પણ ખાસ કરીને રાજ્યના આર્થિક હબ ગણાતા અમદાવાદમાં ગરમીના કારણે રોગચાળામાં વધારો જોવા મળી રહ્યો છે. અમદાવાદમાં સામાન્ય રીતે તાપમાન 38ની આસપાસ જોવા મળે છે. ગરમીના કારણે લોકોમાં ઝાડા-ઉલ્ટી અને ગભરાટના કેસો વધી રહ્યા છે.

ગુજરાત હવામાન સમાચાર: રાજ્યના આ વિસ્તારમાં 5 દિવસના હીટવેવની આગાહી

ગુજરાતમાં ગરમીમાં શેકવા માટે તૈયાર થઈ જાઓ. રાજ્યમાં આકરી ગરમી પડવાની આગાહી કરવામાં આવી છે. જેમાં સૌરાષ્ટ્રમાં યલો એલર્ટ અને દીવમાં ઓરેન્જ એલર્ટ આપવામાં આવ્યું છે. તેમજ 3 મે પછી તાપમાનમાં 2 ડિગ્રીનો વધારો થશે. તેમજ આગામી 5 દિવસ સુધી સૌરાષ્ટ્રમાં હીટવેવની આગાહી કરવામાં આવી છે.

લોકસભા ચૂંટણી 2024: સરકારી કર્મચારીઓએ વિવિધ જિલ્લાઓમાં મતદાન કર્યું

લોકસભા ચૂંટણી 2024 માટે બે તબક્કાનું મતદાન પૂર્ણ થઈ ગયું છે અને હવે આગામી 7માં દિવસે ગુજરાતની 25 બેઠકો સહિત 12 રાજ્યોની 94 લોકસભા બેઠકો પર મતદાન થવાનું છે, જેના માટે તમામ તૈયારીઓ પૂર્ણ કરી લેવામાં આવી છે. જેથી હાલમાં ચૂંટણી પ્રક્રિયા દરમિયાન ફરજ પર હાજર રહેલા સરકારી કર્મચારીઓની મતદાન પ્રક્રિયા ચાલી રહી છે. જેમાં રાજકોટ, સુરત અને ગાંધીનગરના સરકારી કર્મચારીઓએ મતદાન કર્યું હતું. તો ગઈકાલે શરૂ થયેલી મતદાન પ્રક્રિયા 4 મે સુધી ચાલશે.

India Pakistan News: પાકિસ્તાનની સંસદમાં ભારતના ખૂબ વખાણ થયા, જાણો કારણ

પાકિસ્તાનના અગ્રણી નેતા મૌલાના ફઝલુર રહેમાને પાકિસ્તાનની સંસદમાં પોતાના દેશ માટે ગૌરવ દર્શાવ્યું છે. ફઝલુર રહેમાને કહ્યું કે જ્યારે ભારત વૈશ્વિક મહાસત્તા બનવાની નજીક જઈ રહ્યું છે, ત્યારે પાકિસ્તાન પોતાને વિનાશથી બચાવવા માટે વિશ્વને ભીખ માંગી રહ્યું છે. રહેમાને પાકિસ્તાની સેનાને પણ આડે હાથ લીધી હતી.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments