Monday, July 22, 2024
HomeIPLT20 WC: ભારતીય દિગ્ગજે પ્લેઇંગ ઇલેવનમાંથી ઇશાન-ગિલને કર્યા બહાર,જાણો કોને મળ્યો મોકો

T20 WC: ભારતીય દિગ્ગજે પ્લેઇંગ ઇલેવનમાંથી ઇશાન-ગિલને કર્યા બહાર,જાણો કોને મળ્યો મોકો


  • IPL 2024 પછી તરત જ T20 વર્લ્ડકપ 2024 શરૂ થશે
  • સેહવાગે ટી20 વર્લ્ડકપ 2024 માટે પ્લેઈંગ 11ની પસંદગી કરી
  • પોતાની ટીમમાં ઈશાન કિશન અને ગિલને સ્થાન આપ્યું નથી

IPL 2024 પછી તરત જ T20 વર્લ્ડકપ 2024 શરૂ થશે. 2 જૂનથી શરૂ થનારી ટુર્નામેન્ટ માટે હજુ સુધી ભારતીય ટીમની જાહેરાત કરવામાં આવી નથી. જોકે ટુર્નામેન્ટ માટે ભારતીય ટીમની ટૂંક સમયમાં જાહેરાત થઈ શકે છે. આ દરમિયાન પૂર્વ ક્રિકેટરો પોતાની વિવેકબુદ્ધિ મુજબ ભારતીય ટીમની પસંદગી કરી રહ્યા છે. આ દરમિયાન પૂર્વ ભારતીય બેટ્સમેન વીરેન્દ્ર સેહવાગે ટી20 વર્લ્ડકપ 2024 માટે ભારતના પ્લેઈંગ 11ની પસંદગી કરી છે. તેણે પોતાની ટીમમાં ઈશાન કિશન અને શુભમન ગિલને સ્થાન આપ્યું નથી. આ સિવાય તેણે ત્રીજા ફાસ્ટ બોલર તરીકે સંદીપ શર્માની પસંદગી કરી છે.

રોહિતનો ઓપનિંગ પાર્ટનર યશસ્વી જયસ્વાલ

સેહવાગના પ્લેઇંગ 11માં રોહિત શર્મા સાથે યશસ્વી જયસ્વાલ ઇનિંગની શરૂઆત કરશે. સેહવાગે પોતાની ટીમમાં ઈશાન કિશન અને શુભમન ગિલને તક આપી નથી. વિરાટ કોહલી નંબર 3 પર બેટિંગ કરતો જોવા મળશે. જોકે, કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે વિરાટ કોહલી ઓપનિંગ કરી શકે છે. સેહવાગે ચોથા નંબર પર સૂર્યકુમાર યાદવને તક આપી છે.

પંતને વિકેટકીપર બેટ્સમેન તરીકે પસંદ કરાયો

વીરુએ રિષભ પંતની જગ્યાએ વિકેટકીપર બેટ્સમેન તરીકે સ્થાન મેળવ્યું છે. IPL 2024માં પંત સારી બેટિંગ કરી રહ્યો છે. સેહવાગે ફિનિશર તરીકે બે ખેલાડીઓની પસંદગી કરી છે. જેમાં રિંકુ સિંહ અને ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સના તોફાની બેટ્સમેન શિવમ દુબેનો સમાવેશ થાય છે. આ સિવાય તેણે પોતાની ટીમમાં 2 સ્પિનરો અને 3 ફાસ્ટ બોલરોની પસંદગી કરી છે. સેહવાગે ત્રીજા ફાસ્ટ બોલર તરીકે સંદીપ શર્માને તક આપી છે.

વીરેન્દ્ર સેહવાગે પસંદ કરી પ્લેઇંગ ઇલેવન

રોહિત શર્મા, યશસ્વી જયસ્વાલ, વિરાટ કોહલી, સૂર્યકુમાર યાદવ, ઋષભ પંત, રિંકુ સિંહ/શિવમ દુબે, રવિન્દ્ર જાડેજા, કુલદીપ યાદવ, જસપ્રિત બુમરાહ, મોહમ્મદ સિરાજ, સંદીપ શર્મા.

Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments