Tuesday, July 16, 2024
HomeRelationshipમહેમાનોને તેમની પત્નીઓ સાથે શ-રીર સુખ માણી મહેમાનગતિ કરાવવામાં આવે છે..મહિલાઓ સૌથી...

મહેમાનોને તેમની પત્નીઓ સાથે શ-રીર સુખ માણી મહેમાનગતિ કરાવવામાં આવે છે..મહિલાઓ સૌથી સુંદર હોય છે!

સાંજ ધુમ્મસમાં છવાયેલી હતી. હોટેલની ફરજ પૂરી કરીને તે ઝડપથી કેમિસ્ટની દુકાને પહોંચી ગયો. તેને જોતાની સાથે જ કેમિસ્ટ સેનેટરી પેડ્સ પર ચોંટાડવાનું શરૂ કર્યું. રંજનાએ તેને તેના બદલે તેને માસિક કપ આપવા કહ્યું.કેમિસ્ટે તેની તરફ એક પેકેટ લંબાવ્યું.

મધુકર વિચારવા લાગ્યો કે આ યુવક મેન્સ્ટ્રુઅલ કપ કેમ લઈ રહ્યો છે. લગ્ન થયા હોય એવું લાગતું નથી. લગ્ન પછી પુરુષોનો વ્યવહાર પણ બદલાઈ જાય છે.

આ વાતથી અજાણ રંજનાએ પેકેટ પોતાની બેગમાં મૂક્યું અને ઘર તરફ આગળ વધી. સમયાંતરે રંજના તેની આસપાસ જોતી. શિયાળાની રાતોમાં રસ્તો ઘણીવાર નિર્જન બની જાય છે. પછી રંજનાને પાછળથી પગના અવાજો સંભળાવા લાગ્યા, પણ તેણે પાછળ જોવાનું યોગ્ય ન માન્યું. તેણે ચાલવાની ઝડપ વધારી. હવે એવું લાગતું હતું કે ઘણા લોકો તેની પાછળ ચાલી રહ્યા હતા. હૃદયના ધબકારા વધી ગયા હતા. ચહેરો ભયથી નિસ્તેજ થઈ ગયો હતો. ઘરના વળાંક પર પહોંચતાં જ તે વળી ગયો.

હવે રંજનાને પગના પગલાં સંભળાતા નહોતા. આ ક્રમ ઘણા દિવસો સુધી ચાલતો હતો. શેરીના વળાંક પર પહોંચતાં જ આ પગલાંઓ અદૃશ્ય થઈ જશે. તે ઘરે પણ આ વાત કોઈને જણાવી શકતી નથી. નોકરીનો ખૂબ શોખ હતો. ઘરની આર્થિક સ્થિતિ સારી હતી. તે માત્ર શોખનું કામ કરતી હતી. સ્ત્રીઓ આઝાદીની તરફેણમાં હતી, પરંતુ પોતાને છુપાયેલી રાખતી હતી. યોગ્ય પોશાક પહેરવાને બદલે, તે પુરુષ પોશાક પહેરશે. જ્યારે તે રાત્રે પાછી આવતી ત્યારે તે લિપસ્ટિક અને આઈબ્રો પેન્સિલ વડે તેના હોઠ પર રેખાઓ દોરતી.

તેણીએ ઘનિષ્ઠ વસ્ત્રો ચુસ્તપણે પહેર્યા હતા, જેથી તેણીની સ્ત્રીની બલ્જ દેખાતી ન હતી. જેના કારણે તે રાત્રે પરત ફરતી વખતે ડર અનુભવતો ન હતો.પરંતુ થોડા દિવસો સુધી તેના પગલે ચાલતા પગલાએ તેની અંદર રહેલી સ્ત્રીને વિચારવા મજબૂર કરી દીધી. રંજના ઘરના ગેટ પર પહોંચી અને તેના હોઠ પરની નકલી મૂછો ટીસ્યુ પેપરથી સાફ કરી અને નોર્મલ થયા બાદ ઘરે તેની માતા સાથે ડિનર કરીને સૂઈ ગઈ.

હોટેલમાં જતી વખતે તેણે વિચાર્યું કે આજે તે ચોક્કસ જોશે કે તેની પાછળ કોણ આવી રહ્યું છે. રાત્રીના સમયે રંજનાની ડ્યુટી પૂરી થતાં તે પોતાની બેગ ઉપાડી ઘર તરફ જતી હતી. તે થોડે જ દૂર ચાલ્યો હતો જ્યારે તેણે ફરી તેની પાછળ પગના અવાજો સાંભળ્યા.રંજનાએ હિંમત ભેગી કરીને પાછળ જોયું. ગાઢ ધુમ્મસને કારણે તે કંઈ જોઈ શકતો ન હતો. એક ઝાંખો પડછાયો દેખાયો. તે વળી કે તરત જ કાળા ઓવરકોટમાં એક અજાણ્યો માણસ તેની સામે ઊભો હતો.

આ જોઈને રંજનાને ઠંડીમાં પરસેવો વળી ગયો. શરીર ધ્રૂજવા લાગ્યું. આજે મને લાગ્યું કે સ્ત્રી ભલે ગમે તેટલો પુરુષનો વેશ ધારણ કરે, શારીરિક રીતે તે હજી પણ સ્ત્રી છે. તેમ છતાં, રંજનાએ હિંમત ભેગી કરી અને કહ્યું, “મારો રસ્તો છોડો, મને જવા દો.””હું મધુકર છું. હું તમારી હોટલ પાસેની IT કંપનીમાં સોફ્ટવેર એન્જિનિયર છું.“તમે આ હોટેલમાં કામ કરો છો. મને આ ખબર છે.””તમે પરિણીત છો?”

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments