Tuesday, July 16, 2024
HomeNATIONALભાજપના નેતા અપર્ણા યાદવ કોંગ્રેસ નેતા પ્રિયંકા ગાંધી સામે ચૂંટણી લડી શકે...

ભાજપના નેતા અપર્ણા યાદવ કોંગ્રેસ નેતા પ્રિયંકા ગાંધી સામે ચૂંટણી લડી શકે છે!


  • અપર્ણા યાદવ મુલાયમ પરિવારની પુત્રવધૂ અને ભાજપના નેતા છે.
  • કોંગ્રેસ નેતા પ્રિયંકા ગાંધી વાડ્રા સામે ચૂંટણી લડવા તૈયાર છે
  • ભારતને વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી જેવી વ્યક્તિની જરૂર છેઃ અપર્ણા

મુલાયમ પરિવારની પુત્રવધૂ અને ભારતીય જનતા પાર્ટીના નેતા અપર્ણા યાદવે જાહેરાત કરી છે કે તે કોંગ્રેસ નેતા પ્રિયંકા ગાંધી વાડ્રા સામે ચૂંટણી લડવા માટે તૈયાર છે. એક ન્યૂઝ ચેનલ સાથે વાત કરતા અપર્ણા યાદવે કહ્યું કે તે રાયબરેલીમાં પ્રિયંકા સામે લડવા માટે તૈયાર છે.

યાદવોને ભાજપમાં લાવવું એ મારી અંગત સિદ્ધિ છે

તેમણે કહ્યું કે યાદવોને ભાજપમાં લાવવા એ મારી અંગત સિદ્ધિ છે. માત્ર ધૃતરાષ્ટ્ર જ ભાજપમાં ઠાકુરોનું પ્રતિનિધિત્વ ન કરવાની વાત કરે છે. યુપીના સીએમ ઠાકુર ઉત્તરાખંડના છે. કેબિનેટ મંત્રી ઠાકુર છે, MLC ઠાકુર છે. તેમણે દાવો કર્યો કે નેતા મુલાયમ સિંહ યાદવે તેમને કહ્યું હતું કે ભારતને વડાપ્રધાન નરેન્દ્ર મોદી જેવા વ્યક્તિની જરૂર છે.

હું યાદો વિશે વાત કરું છું

અપર્ણાએ કહ્યું કે હું એક યાદવ છું, હું યાદવો વિશે એવા લોકોને પણ કહું છું જેઓ સમજી શકતા નથી અને માત્ર થોડા યાદવોને જોવા માંગે છે. હું સતત મારા યાદવ ભાઈઓ અને બહેનોની વચ્ચે જાઉં છું. હું યાદવોના મતદાન મથકો પર ગયો અને વોટ માંગ્યા. તે તમામ સ્થળોએ અમારું પ્રદર્શન ઘણું સારું હતું. મારી અંગત સિદ્ધિ એ છે કે મેં યાદવોને ભાજપમાં લાવવાનું કામ કર્યું છે.

મુલાયમ સિંહે મને કહ્યું કે ભારતને મોદી જેવા વ્યક્તિની જરૂર છે

ભાજપના નેતાએ દાવો કર્યો હતો કે મુલાયમ સિંહે મને કહ્યું હતું કે ભારતને મોદી જેવા વ્યક્તિની જરૂર છે. એટલા માટે હું આવું કહીને સંસદમાં આવ્યો છું. કોંગ્રેસ અંગે અપર્ણાએ કહ્યું કે કોંગ્રેસ એક એવી પાર્ટી છે જેને બલિદાન આપવામાં આવ્યું છે.

તાજેતરમાં અપર્ણા યાદવે સીએમ યોગી આદિત્યનાથ અને બીજેપી નેતા સુનીલ બંસલ સાથે પણ મુલાકાત કરી હતી. તે સમયે, આ બેઠકમાંથી ઘણા અર્થ કાઢવામાં આવ્યા હતા.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments