Monday, July 22, 2024
HomeNATIONALઉત્તર પ્રદેશના નાયબ મુખ્યમંત્રી કેશવ પ્રસાદ મૌર્યએ રાહુલ ગાંધી પર સંત હોવાનો...

ઉત્તર પ્રદેશના નાયબ મુખ્યમંત્રી કેશવ પ્રસાદ મૌર્યએ રાહુલ ગાંધી પર સંત હોવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો.


  • અખિલેશ યાદવ હાલમાં ઘણા તણાવમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે અને ચૂંટણી હારી રહ્યા છે.
  • ડેપ્યુટી સીએમ કેશવ પ્રસાદે કોંગ્રેસના ચૂંટણી ઢંઢેરાને સંપૂર્ણ જુઠ્ઠો ગણાવ્યો હતો.
  • ડેપ્યુટી સીએમ કેશવ પ્રસાદેએ બસ્તીમાં ચૂંટણી સભામાં કોંગ્રેસ પર પ્રહારો કર્યા હતા.

લોકસભા ચૂંટણીને ધ્યાનમાં રાખીને ઉત્તર પ્રદેશના નાયબ મુખ્યમંત્રી કેશવ પ્રસાદ મૌર્ય બસ્તી પહોંચ્યા. ડેપ્યુટી સીએમ કેશવ પ્રસાદ મૌર્યએ બસ્તીમાં ચૂંટણી સભામાં કોંગ્રેસ પર પ્રહારો કર્યા હતા. ડેપ્યુટી સીએમએ કહ્યું કે રાહુલ ગાંધી આ ચૂંટણી લડે, તેમની બહેન ચૂંટણી લડે, તેમની પુત્રવધૂ ચૂંટણી લડે કે તેમની માતા ચૂંટણી લડે, માત્ર કમળ ખીલશે. જ્યારે કેશવ પ્રસાદ મૌર્યએ સમાજવાદી પાર્ટીના વડા અખિલેશ યાદવ પર પ્રહાર કરતા કહ્યું કે હાલ તેઓ ભારે તણાવમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે. કારણ કે તેઓ ચૂંટણી હારી રહ્યા છે, આ ચૂંટણીમાં સપા-બસપાનું અસ્તિત્વ ખતમ થઈ જશે અને દેશ કોંગ્રેસથી મુક્ત થઈ જશે.

ચૂંટણીમાં ભાજપની જીત સુનિશ્ચિત કરવા કાર્યકરોને વિજય મંત્ર આપ્યો

લોકસભાની ચૂંટણીને ધ્યાનમાં રાખીને નેતાઓના ઝડપી હવાઈ પ્રવાસો ચાલી રહ્યા છે. આ શ્રેણીમાં આજે ઉત્તર પ્રદેશના ડેપ્યુટી સીએમ કેશવ પ્રસાદ મૌર્ય કાર્યકરોમાં ઉત્સાહ વધારવા માટે બસ્તી પહોંચ્યા હતા. જ્યાં તેઓ સોશિયલ મીડિયા સ્વયંસેવક સંમેલનમાં પહોંચ્યા હતા અને ચૂંટણીમાં ભાજપની જીત સુનિશ્ચિત કરવા કાર્યકરોને વિજય મંત્ર આપ્યો હતો. કાર્યકર્તા સંમેલન પછી, યુપીના ડેપ્યુટી સીએમ કેશવ મૌર્યએ પત્રકારોને સંબોધિત કર્યા, જ્યાં તેમણે પત્રકારોના પ્રશ્નોના જવાબ આપતા તમામ વિપક્ષી પાર્ટીઓ પર પ્રહારો કર્યા અને કહ્યું કે આ વખતે બંને પક્ષો સપા-બસપાના મૂળને નષ્ટ કરશે. આ ચૂંટણીમાં કોંગ્રેસને મત આપો અને ભારત આઝાદ થશે.

અખિલેશ યાદવ અત્યારે ઘણા તણાવમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે.

કેશવ મૌર્યએ ભાજપના ચૂંટણી પ્રચારમાં અખિલેશ યાદવની ટિપ્પણીની આકરી ટીકા કરી હતી અને કહ્યું હતું કે અખિલેશ યાદવ હાલમાં ખૂબ જ તણાવમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે કારણ કે તેઓ આખી ચૂંટણી હારી રહ્યા છે. આ સાથે અખિલેશ યાદવના નિવેદન પર કે જો ભાજપ આવશે તો કોન્સ્ટેબલની સંખ્યા 4 થઈ જશે, તેમણે કહ્યું કે ભાજપ આવશે પરંતુ સમાજવાદી પાર્ટી કાયમ માટે ખતમ થઈ જશે.

કોંગ્રેસનો ઢંઢેરો જુઠ્ઠાણાનો પોટલો જાહેર કરાયો હતો

તે જ સમયે, ડેપ્યુટી સીએમએ કોંગ્રેસના ચૂંટણી ઢંઢેરાને સંપૂર્ણ જૂઠ ગણાવ્યો હતો. કોંગ્રેસ હાઈકમાન્ડને આડે હાથ લેતા તેમના સાથીઓએ ગાંધી પરિવારને આડે હાથ લેતા કહ્યું કે આ ચૂંટણીમાં રાહુલ ગાંધીએ ચૂંટણી લડવી જોઈએ, તેમની બહેને ચૂંટણી લડવી જોઈએ, તેમની વહુએ ચૂંટણી લડવી જોઈએ અથવા પછી તેમની માતાએ ચૂંટણી લડવી જોઈએ. . પરિણામોમાં નિરાશ થશે. અર્થ, જે લડશે, કમળ ખીલશે.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments