Tuesday, July 16, 2024
HomeNATIONALમેરઠમાં લોકસભા ચૂંટણી પ્રચાર દરમિયાન સ્મૃતિ ઈરાનીએ કોંગ્રેસ પર પ્રહારો કર્યા હતા

મેરઠમાં લોકસભા ચૂંટણી પ્રચાર દરમિયાન સ્મૃતિ ઈરાનીએ કોંગ્રેસ પર પ્રહારો કર્યા હતા


  • સ્મૃતિ ઈરાનીએ મેરઠના રાધા ગોવિંદ મંડપમાં યોજાયેલી સભા અને મહિલા સંમેલનમાં હાજરી આપી હતી.
  • સ્મૃતિ ઈરાની ભાજપના લોકસભા ઉમેદવાર અરુણ ગોવિલના પ્રચાર માટે મેરઠ આવી હતી.
  • સ્મૃતિ ઈરાનીએ કહ્યું કે એસપીને રિજેક્શનનું ઈન્જેક્શન આપો અને કમળનું બટન દબાવો

લોકસભાની ચૂંટણીને ધ્યાનમાં રાખીને ભાજપ ચૂંટણી પ્રચારમાં સંપૂર્ણ રીતે સક્રિય છે. આ ક્રમમાં બીજેપી સાંસદ અને કેન્દ્રીય મંત્રી સ્મૃતિ ઈરાની મેરઠ લોકસભા સીટ પરથી બીજેપી ઉમેદવાર અરુણ ગોવિલના પ્રચાર માટે પહોંચ્યા હતા. સ્મૃતિ ઈરાનીએ મેરઠના રાધા ગોવિંદ મંડપમાં યોજાયેલી સભા અને મહિલા સંમેલનમાં હાજરી આપી હતી. તેમણે કહ્યું કે ભાજપના ઉમેદવાર અરુણ ગોવિલને મત આપો, આ સૂર્ય છે. આ દરમિયાન તેમણે સમાજવાદી પાર્ટી અને કોંગ્રેસ પર આકરા પ્રહારો કર્યા હતા. બીજેપી સાંસદ સ્મૃતિ ઈરાનીએ કહ્યું કે સપાને રિજેક્શનનું ઈન્જેક્શન આપો અને કમળનું બટન દબાવો.

કોંગ્રેસ અને સપા પર આકરા પ્રહારો કર્યા

કેન્દ્રીય મંત્રી સ્મૃતિ ઈરાનીએ મેરઠ પહોંચીને કોંગ્રેસ અને સપા પર પ્રહારો કર્યા હતા. તેમણે કહ્યું કે જો કેન્દ્રમાં મોદી સરકાર ન હોત તો મફત રસી અને મફત રાશન ઉપલબ્ધ ન હોત. આ સાથે તેમણે કોંગ્રેસ નેતા રાહુલ ગાંધી પર પણ નિશાન સાધ્યું હતું. સ્મૃતિ ઈરાનીએ કહ્યું કે રાહુલ ગાંધી PFI નામના આતંકવાદી સંગઠનના રાજકીય સમર્થનથી ચૂંટણી લડી રહ્યા છે. તેમણે કહ્યું કે કેરળમાં હિન્દુ નેતાઓની હત્યાની યાદી બનાવવામાં આવી છે. કોંગ્રેસ લોકશાહી અને બંધારણમાં માનતી નથી. તમિલનાડુમાં કોંગ્રેસ બાબા સાહેબના બંધારણનું ઉલ્લંઘન કરનારાઓના સમર્થનથી ચૂંટણી લડી રહી છે.

કોંગ્રેસનું ઘમંડ જુઓ, ભગવાનનું આમંત્રણ નકારનારાઓનું શું થશે?

તે જ સમયે, તેમણે કહ્યું કે ગાંધી પરિવાર બંગાળમાં રામ નવમીના સરઘસ પર પથ્થરમારો કરનાર અને મૃતદેહો પર પ્રદર્શન કરનારાઓના સમર્થનથી ચૂંટણી લડી રહ્યો છે. તમારો મત જીવન અને મૃત્યુ વચ્ચેનો તફાવત છે, કોંગ્રેસે હિંમત દાખવી કે 370 હટાવી તો શું ફરક પડ્યો? ભારતીય જોડાણનો ઇરાદો લૂંટારાઓનો છે, તેમનો ઘમંડ એવો છે કે તેઓ કોર્ટમાં રામના અસ્તિત્વને નકારે છે. કોંગ્રેસનું અહંકાર જુઓ, ભગવાનનું આમંત્રણ નકારનારાઓનું શું થશે. કોરોનાનો ઉલ્લેખ કરતાં તેમણે કહ્યું કે જ્યારે મૃત્યુ નજીક હતું ત્યારે સપા, બસપા કે કોંગ્રેસના નહીં પણ ભાજપના કાર્યકરો માસ્ક વહેંચતા હતા.Source link

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments